Web hỗ trợ check key Windows,Office | Page 6 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Web hỗ trợ check key Windows,Office

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ovinguyen

Life is inherently sweet but also bitter.
Hì, có thể mình sẽ ra lò sản phẩm mới tốt hơn, vẫn dựa trên check key project.
Mình sẽ vẫn cố gắng giữ lại tính năng check key trên website, ai không sợ bị public key thì có thể sử dụng tiếp nha :d
-----------------------------------------------------
Có thể có người cần, có người không, nên ai cần database thì inbox mình nhé (chỉ những người hoạt động tích cực trước đó thui nha).
Cám ơn bạn đã góp công sức giúp diễn đàn phát triển, hy vọng sớm thấy project mới của bạn.

Sasuke

Búa Gỗ Đôi
Mình quyết định sẽ dừng project check key vì thấy không thể phát triển thêm được nữa. Mình sẽ chia sẻ database (khoảng gần 900 keys, với hơn 100 key MAK còn lượt active) cho các thành viên tích cực hoạt động trong topic này nhất, mình biết đó là công sức tìm kiếm của các bạn, không phải của mình. Còn về mục đích save vào database của mình là để giúp check key nhanh hơn. Ví dụ check key win 7 sẽ nhanh hơn hàng chục lần nếu save vào database.
Hì, có thể mình sẽ ra lò sản phẩm mới tốt hơn, vẫn dựa trên check key project.
Mình sẽ vẫn cố gắng giữ lại tính năng check key trên website, ai không sợ bị public key thì có thể sử dụng tiếp nha :d
-----------------------------------------------------
Có thể có người cần, có người không, nên ai cần database thì inbox mình nhé (chỉ những người hoạt động tích cực trước đó thui nha).
Hình như lời nói và mục đích của bạn trước sau bất nhất thì phải (bạn xem lại #36 trang 2 nhé).
Một lần nữa lòng tin bị lung lay?!

mrphunghuy

Rìu Bạc Đôi
Tài khoản bị khóa
Hình như lời nói và mục đích của bạn trước sau bất nhất thì phải (bạn xem lại #36 trang 2 nhé).
Một lần nữa lòng tin bị lung lay?!
Nói chung quan điểm của mỗi người là khác nhau. Mình là coder nên việc của mình là nghĩ ra ý tưởng, bắt tay vào code, thuần kỹ thuật. Vậy thôi. Mình chỉ tập trung làm những việc để mình cảm thấy mình có giá trị, còn việc so đo, xét nét lời nói thì mình xin phép bỏ qua.

Sasuke

Búa Gỗ Đôi
Bạn cứ yên tâm nhé, không có chuyện bị leak key đâu. Mình không lưu lại thông tin gì cả, và cũng không public key cho người khác.
Xin lỗi bạn mình là dân văn phòng nên mình không biết coder có quyền nói không thành có .Nhờ có bạn mà mình sẽ cảnh giác mấy thằng coder ?
" Thật không thể tin được "

Sửa lần cuối:

putin2019

Junior Moderator
Thành viên BQT
Nói chung quan điểm của mỗi người là khác nhau. Mình là coder nên việc của mình là nghĩ ra ý tưởng, bắt tay vào code, thuần kỹ thuật. Vậy thôi. Mình chỉ tập trung làm những việc để mình cảm thấy mình có giá trị, còn việc so đo, xét nét lời nói thì mình xin phép bỏ qua.
Chúc bạn sẽ thành công trong new projects.

mrphunghuy

Rìu Bạc Đôi
Tài khoản bị khóa
Tool này check onl hay hoạt động như Msacplus thế bạn.
Vẫn là trang check key cũ trên web của mình bạn nhé!

mrphunghuy

Rìu Bạc Đôi
Tài khoản bị khóa
Ủng hộ bạn sẽ nhanh ra sản phẩm mới. Web cũ của bạn mình cũng chưa có dịp được thử, nhưng dù sao cũng cám ơn bạn rất nhiều khi đã bỏ công sức làm ra những sản phẩm như thế này
Cảm ơn bạn nhé!
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Update 21h 4/12:
Mình đã viết xong phần code xử lý digital license. Trong một vài ngày tới mình sẽ ghép code, cài đặt môi trường để chạy app.
Thêm một vấn đề nữa, chắc là mình sẽ chỉ hỗ trợ check các bản Windows/Office thông dụng, còn những bản ít người dùng ví dụ Windows Vista, Windows Embedded, Office 2007, hoặc các bản Office chuyên dụng mình sẽ không hỗ trợ, vì add thêm 1 bản vào app mất rất nhiều công sức.

Sửa lần cuối:

mrphunghuy

Rìu Bạc Đôi
Tài khoản bị khóa
Mình mở mã nguồn check PID và get remainning activations, anh em nào cần thì tham khảo nhé!
Web check key đã config để get được error code một số loại key, anh em có thể dùng từ bây giờ. Một vài ngày nữa mình sẽ add xong hầu hết các bản Win/Office thông dụng. Mình sẽ tập trung vào get error code của key MAK Win/Office, đó mới là điểm mạnh riêng của tool của mình. Xong phần back-end mình sẽ sửa lại giao diện trang web một chút, giờ trông giao diện hơi khó coi.
Thêm một chút nữa, vì lý do cá nhân nên web gần như sẽ chỉ hoạt động từ buổi tối cho đến sáng sớm, anh em thông cảm nhé!

Sửa lần cuối:

thanhthientd

Live Loving As Jesus
Mình mở mã nguồn check PID và get remainning activations, anh em nào cần thì tham khảo nhé!
Web check key đã config để get được error code một số loại key, anh em có thể dùng từ bây giờ. Một vài ngày nữa mình sẽ add xong hầu hết các bản Win/Office thông dụng. Mình sẽ tập trung vào get error code của key MAK Win/Office, đó mới là điểm mạnh riêng của tool của mình. Xong phần back-end mình sẽ sửa lại giao diện trang web một chút, giờ trông giao diện hơi khó coi.
Thêm một chút nữa, vì lý do cá nhân nên web gần như sẽ chỉ hoạt động từ buổi tối cho đến sáng sớm, anh em thông cảm nhé!
Cảm ơn bạn nhiều lắm rất tâm huyết, chúc bạn nhiều sức khoẻ và đóng góp thật nhiều cho diễn đàn cũng như mọi người... vì cho đi là nhận lại.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.