Công cụ Internet - VN-Zoom TeamViewer Kit | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Công cụ Internet VN-Zoom TeamViewer Kit

tigerbeer400

Rìu Sắt Đôi
https://www.dropbox.com/s/77p11tclgy1i8zz/TOOL REST ID.exe?dl=0

Cài team view -> copy vào thư mục cài -> chạy với quyền admin -> chọn trial hay bản free tùy bạn, trial thì 7 ngày phải reset lại và ko quảng cáo. free thì sài nhiều mới bị lock nhưng mỗi lần team xong hay hiện quảng cáo. Ko có vius đâu, đã lấy kaper và eset quét rồi. An tâm mà sử dụng đi

nick 11K

Rìu Sắt
Theo tôi biết thì chủ đề tài @PMHTC sẽ ko bao giờ quay lại vnz này cũng vì 1 bài viết nói về USB boot của bác ấy bị BQT del chỉ vì bác ấy copy từ dotcom sang
Và cái topic bị del kia tôi có cmt vào , và cuối cùng cũng bị del mất theo {hang}

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Tôi nhớ @PMHTC tham gia là từ cái build IDM ở diễn đàn BKAV sau đó nhảy sang dotcom post nhiều bài có giá trị , rất tiếc @ sau này ít vào forum nhưng lâu lâu cũng update cái topic usb boot rồi nữa thì là teamview rồi IDM .
Mấy người hay như thế mà ko sinh hoạt nữa thì cũng là tiếc lắm thay .
Nhưng thôi ko có chỗ này thì tìm chỗ khác hoặc cái khác để thay thế .
Ko mợ thì chợ nó cũng đông , nhưng có mợ thì chợ lại càng thêm náo nhiệt

mr.coccu

Búa Gỗ Đôi
https://www.dropbox.com/s/77p11tclgy1i8zz/TOOL REST ID.exe?dl=0

Cài team view -> copy vào thư mục cài -> chạy với quyền admin -> chọn trial hay bản free tùy bạn, trial thì 7 ngày phải reset lại và ko quảng cáo. free thì sài nhiều mới bị lock nhưng mỗi lần team xong hay hiện quảng cáo. Ko có vius đâu, đã lấy kaper và eset quét rồi. An tâm mà sử dụng đi
Mình chưa hiểu lắm. Món này dùng để làm gì vậy bác? Mình cài vào thì chỉ thấy tắt đi k còn quảng cáo chứ chưa thấy j khác biệt lắm

tigerbeer400

Rìu Sắt Đôi
Mình chưa hiểu lắm. Món này dùng để làm gì vậy bác? Mình cài vào thì chỉ thấy tắt đi k còn quảng cáo chứ chưa thấy j khác biệt lắm
Khi bạn team nhiều vào máy khách hàng, với nhiều đối tác với tần suất liên tục, bên cung cấp dịch vụ sẽ lock id team của bạn và bắt trả phí. cái này reset để đổi id nếu bị block hoặc team 5 phút bị văng ra. Dùng được cho team 13 or 14

chuixoixa

Rìu Bạc
Theo tôi biết thì chủ đề tài @PMHTC sẽ ko bao giờ quay lại vnz này cũng vì 1 bài viết nói về USB boot của bác ấy bị BQT del chỉ vì bác ấy copy từ dotcom sang
Và cái topic bị del kia tôi có cmt vào , và cuối cùng cũng bị del mất theo {hang}

Ở đây ao nhà của họ mà

kingofsunzz

Búa Đá
mấy thím có cách nào sử dụng teamview mà ko bị đá ra ko , lâu lâu tự nhiên nó đá ra

nick 11K

Rìu Sắt
mấy thím có cách nào sử dụng teamview mà ko bị đá ra ko , lâu lâu tự nhiên nó đá ra
Có lẽ bạn quen lối xưng hô của voz , ai cũng THÍM . Nói thật cách xưng hô này nó TỒI lắm .
THÍM là cái quái gì ? Cái hay ko học học cái ba trợn tào lao
Tại sao lại là thím trong khi đó giới tính ko phải là NỮ

kingofsunzz

Búa Đá
Có lẽ bạn quen lối xưng hô của voz , ai cũng THÍM . Nói thật cách xưng hô này nó TỒI lắm .
THÍM là cái quái gì ? Cái hay ko học học cái ba trợn tào lao
Tại sao lại là thím trong khi đó giới tính ko phải là NỮ
bác gắt quá , chỉ là thói quen mà thôi, đã là thói quen thì việc sửa nó dễ dàng mà {angry}

nick 11K

Rìu Sắt
Ko phải gắt đâu bạn , nhưng thói quen xấu thì nên quên dần đi để nâng thói quen tốt lên .
Khung 10 nếu thay đổi 1 nó sẽ là lũy thừa 5/5 thay đổi 1 sẽ là 4/6

nick 11K

Rìu Sắt
Vậy bác có face của bạn ấy không,cho mình xin với để tiện theo dõi luôn,lúc nào bác ấy ra hàng thì tải về,thank
/VnzMBMan đó là FB của bạn ấy Thật ra bạn ấy rất ưa vnz , nhưng vì nguyên quá tế nhị nên bị xa rời quần chúng