Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 46 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

DanielNguyen

Búa Gỗ
Bác ơi, mình tìm kiếm trên Google cách reset hoặc Cr@ck teamview cho Android mà không ra, tìm hộ mình với, thank bác ?

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Bác ơi, mình tìm kiếm trên Google cách reset hoặc Cr@ck teamview cho Android mà không ra, tìm hộ mình với, thank bác ?

TeamViewer trên hệ điều hành Android mình tìm được bản ở link bên dưới:
View hidden content is available for registered users!
Mình không dùng hệ điều hành Android nên đành phải để bạn test vậy, trang web đó chuyên về cr@ck các phần mềm đó bạn à :)

phuonghoang

Búa Gỗ
Các ACE giúp với, mình tìm không ra JGP repair toolkit+ thuốc để sửa hình vì sau khi recovery hard drive thì tất cả hình để dành điều không mở được chỉ hiện ra :
IMG...JPG it looks like we don't support this format.
Làm ơn cứu mình với, chân thành cám ơn.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Các ACE giúp với, mình tìm không ra JGP repair toolkit+ thuốc để sửa hình vì sau khi recovery hard drive thì tất cả hình để dành điều không mở được chỉ hiện ra :
IMG...JPG it looks like we don't support this format.
Làm ơn cứu mình với, chân thành cám ơn.

Phần mềm đúng như tên bạn nói thì chưa có thuốc, bạn có thể dùng phần mềm bên dưới cùng tính năng, nhiều người đánh giá phần mềm này tốt và bạn có thể thử nó để kéo lại những hy vọng với những bức ảnh của bạn ;)
Link tải phần mềm mình đã gửi cho bạn qua hòm thư tin nhắn cá nhân của bạn trên diễn đàn do vấn đề bản quyền nhé bạn ;)

FrankyNguyen

Búa Gỗ
Hi bác phjanh, mình search trên fourm thì thấy bác có phần mềm Wordfast kèm thuốc. Mong bác cho mình xin link va thuốc cho soft này. Thanks bác nhiều.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Hi bác phjanh, mình search trên fourm thì thấy bác có phần mềm Wordfast kèm thuốc. Mong bác cho mình xin link va thuốc cho soft này. Thanks bác nhiều.

Đã gửi cho bạn bản full phần mềm WordFast full license 1000 days qua hộp thư tin nhắn cá nhân trên diễn đàn. Bạn kiểm tra lại và tải nó về máy và sử dụng ngay nhé ;)
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

FrankyNguyen

Búa Gỗ
Hi m.n và bác phj4nh. Do nhu cầu công việc nên mình hơi tham lam tý, cần thêm 1 phân mêm nữa.
Mong mọi người và bác phj4nh giúp đỡ dùm.
SDL Trados.
Thanks moi người nhiều.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Hi m.n và bác phj4nh. Do nhu cầu công việc nên mình hơi tham lam tý, cần thêm 1 phân mêm nữa.
Mong mọi người và bác phj4nh giúp đỡ dùm.
SDL Trados.
Thanks moi người nhiều.

Nghĩa vụ và trách nhiệm của nhóm là để phục vụ cho mọi người mà bạn! Bạn có nhờ 10 phần mềm nữa thì mình và các thành viên trong nhóm cũng sẽ giúp bạn.
Phần mềm bạn nói mình search trên Google một cái là có ngay, hiển thị ngay ở trang đầu luôn. Mình đã gửi link tải qua hòm thư tin nhắn cá nhân trên diễn đàn cho bạn rồi nhé, bạn kiểm tra lại giùm mình. Do vấn đề bản quyền nên mình không thể chia sẻ link trực tiếp tại topic :)
Chúc bạn vui vẻ, và thông cảm vì sự bất tiện này!

FrankyNguyen

Búa Gỗ
Nghĩa vụ và trách nhiệm của nhóm là để phục vụ cho mọi người mà bạn! Bạn có nhờ 10 phần mềm nữa thì mình và các thành viên trong nhóm cũng sẽ giúp bạn.
Phần mềm bạn nói mình search trên Google một cái là có ngay, hiển thị ngay ở trang đầu luôn. Mình đã gửi link tải qua hòm thư tin nhắn cá nhân trên diễn đàn cho bạn rồi nhé, bạn kiểm tra lại giùm mình. Do vấn đề bản quyền nên mình không thể chia sẻ link trực tiếp tại topic :)
Hi bác. Thanks bác đã support nhiệt tình.

Redlion909

Gà con
Ad ơi cho mình xin phần mềm Trados luôn với ạ :D

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Ad ơi cho mình xin phần mềm Trados luôn với ạ :D

Đã gửi link cho bạn qua hòm thư tin nhắn! Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn! Mình cũng sẽ post phần mềm này lên diễn đàn để chia sẻ công khai cho mọi người sau :)

khoione

Rìu Vàng Đôi
Nhờ mod tìm giúp mình phần mềm PickMeApp Pro, website: http://pickmeapp.com/
Dùng để chuyển phần mềm đã cài đặt từ máy này sang máy khác, hoặc có phần mềm nào có cùng chức năng xin mọi người giúp đỡ

DanielNguyen

Búa Gỗ
No quote
Mình không dùng hệ điều hành Android nên đành phải để bạn test vậy, trang web đó chuyên về cr@ck các phần mềm đó bạn à :)
Cảm ơn bác, để mình thử

DanielNguyen

Búa Gỗ
No quote
Bản này mình cài rồi, vẫn bị báo lỗi ID bác

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ mod tìm giúp mình phần mềm PickMeApp Pro, website: http://pickmeapp.com/
Dùng để chuyển phần mềm đã cài đặt từ máy này sang máy khác, hoặc có phần mềm nào có cùng chức năng xin mọi người giúp đỡ

Link tải phần mềm bản full dành cho bạn:
View hidden content is available for registered users!
====
No quote
Bản này mình cài rồi, vẫn bị báo lỗi ID bác

Rất tiếc là hôm nay mình đã lên tìm kỹ lại hơn một lần nữa, nhưng mọi thứ vẫn vậy! Có lẽ đành phải chờ cao nhân xuất hiện thôi :D Chứ hiện nay chưa có topic nào chia sẻ cách cr@ck về TeamViewer trên Android nói riêng và điện thoại nói chung :D

LamQuangHuy

Gà con
MathType trial và key
1/ Trial | các bạn lưu đoạn code bên dưới như .reg rồi chạy
Mã:
Windows Registry Editor Version 5.00

[-HKEY_CURRENT_USER\Software\JavaSoft\Prefs\com\wiris\editor\license\]
[HKEY_CURRENT_USER\Software\JavaSoft\Prefs\com\wiris\editor\license\]
"/Cv/E/C81+j/Rw/U/E6ws/Znt/Os/K/Q=="="11/M/P/Ir/Y/B/S/P/Pr/Q/L/Ny/T9s4/Iw=="
"/Mz/Bhef/D/Q/Hs30/U6/F/Pdl/R/Xsg=="="/S/Zd8c/Ai/Z/A83028s6/Kn/Gf/M/Q=="
"vi/L/M7/K/Hb/C/O/A/K/X9uuis/O1/J/A=="="/S/Zd8c/Ai/Z/A80\\/O/S/C/Vgp\\0/P/Q=="
"wm/U/C/Y/T/Nz5/Tw="="/Wna/F/W3q/I/Yp/V\\lj/Dedai56/Ur/Wpf/P/Kpl/Soh/A/Z/Qe\\6hit3ym\\6m5sp/B/B/Q=="
"x/W/Yrj/M/Db/Bds="="104z/W8rbqpw5\\/Qz0/C/Q/Opu/Dj/B5b/Dwsy77"
2/ Key | Các bạn block danh sách domain bên dưới rồi tiến hành điền key
Mã:
127.0.0.1 linkmaker.itunes.apple.com ## Domnain có thể ko cần block, loại bỏ chủ thích này
127.0.0.1 store.wiris.com
127.0.0.1 www.wiris.com
127.0.0.1 version.dessci.com
127.0.0.1 www.thawte.com
127.0.0.1 www.wolframalpha.com
127.0.0.1 www.wiris.net
Sau đó chèn key vào rồi xài. Nếu bạn bị block key thì chạy code bên dưới | Cách chạy xem bên trên

Mã:
Windows Registry Editor Version 5.00

[-HKEY_CURRENT_USER\Software\JavaSoft\Prefs\com\wiris\editor\license\]
Sau đó tiến hành đăng ký lại là ok.
Cụ thể chút cho mình đi bạn, mình gà quá, đọc không hiểu cái này

phuonghoang

Búa Gỗ
Mình nhờ giúp dùm cho mình PM Picture Doctor + thuốc, vì mình đã thử qua pm nầy thì thấy có có thể repair photo được nếu có key.
PM trước mà mình đã xin thì không thể repair được. Rất ngại vì đã làm phiền Bạn nhiều lần. Cám ơn rất rất nhiều.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình nhờ giúp dùm cho mình PM Picture Doctor + thuốc, vì mình đã thử qua pm nầy thì thấy có có thể repair photo được nếu có key.
PM trước mà mình đã xin thì không thể repair được. Rất ngại vì đã làm phiền Bạn nhiều lần. Cám ơn rất rất nhiều.

Mình đã trả lời cho bạn trong hòm thư tin nhắn rồi nhé! Nếu như có thành viên nào tìm được thuốc cho phần mềm trên thì hãy hỗ trợ giùm thành viên phuonghoang.