Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 97 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hamano Kaito

Moderator
Nhờ các bác tìm giúp em các reset rial Boom 3D cho Windows 10 ạ

Fix đóng băng trial, chưa thử áp dụng cho bản đã đăng ký (dk trial 30 days)
Khuyến cáo nên dùng cho bản chưa đăng ký. (trial 14 days)

minhthanh86

Búa Gỗ Đôi
các bạn tìm giùm mình key, patch, Cr@ck phần mềm ATP Simple Account V2 2020 Win10 x64 nhé, cám ơn các bạn!{EMO_038}

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Nhờ các bác tìm giúp mình phần mềm Sejda PDF Desktop bản Pro phiên bản 6.0.6. Cảm ơn mọi người

https://www.sejda.com/desktop

Bản 6.0.6 dành cho bạn:
====
các bạn tìm giùm mình key, patch, Cr@ck phần mềm ATP Simple Account V2 2020 Win10 x64 nhé, cám ơn các bạn!{EMO_038}

Bạn vào link Google bên dưới:
rồi chọn kết quả đầu tiên nhé ;)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Ad ơi, có tìm được phần mềm này bản 3.5.2 không ?

Hiện tại bản mới nhất mà mình có thể tìm thấy thuốc là bản 3.2.1, bạn dùng tạm nhé :D Khi nào có bản mới mình sẽ cập nhật vào topic ;)

btnal

Gà con
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm SQL Prompt 10.1, Windows 10 64 bit (cơ bản chạy được trên SSMS v18.4). Xin chân thành cảm ơn nhóm

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm SQL Prompt 10.1, Windows 10 64 bit (cơ bản chạy được trên SSMS v18.4). Xin chân thành cảm ơn nhóm

Mình kiếm được 1 bản 7.5 ở trên mạng bạn xem như thế nào:
Pass giải nén:
Mã:
techsharecenter.com

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

rockgunak

Búa Gỗ
Xin file download và key của phần mềm Sky Map Pro cho WIN10. Phần mềm xem chiêm tinh học các vì sao trên bầu trời khắp thế giới. Xin được đa tạ Admin lắm lắm!

Hamano Kaito

Moderator

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Xin file download và key của phần mềm Sky Map Pro cho WIN10. Phần mềm xem chiêm tinh học các vì sao trên bầu trời khắp thế giới. Xin được đa tạ Admin lắm lắm!

Phần mềm trên mình chưa kiếm được thuốc. Bạn xem topic bên dưới có phần mềm nào bạn cần không?
Hoặc là có phần mềm nào tương tự tính năng thì bạn dùng nhé ;)
===
Nhờ nhóm tìm giùm mình phần mềm Sketchup Pro 2019 64bit với ạ.
Cảm ơn nhóm ạ.

Bản 2019 dành cho bạn:
Bản 2020 bên dưới bạn có thể dùng nếu cần:

Lenam098

Búa Gỗ
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm PhantomPDF Business 9 + Key, nếu không có thì mình xin bản thấp hơn ạ. Hệ điều hành: Win 10 64 bit. Xin chân thành cảm ơn nhóm đã giúp đỡ!