Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 99 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hamano Kaito

Moderator
@Trananhngoc | Đạt yêu cầu rồi lấy, ko được nhờ thành viên khác lấy giùm.
Đừng spam, và cũng đừng PM ai hết cả, vì ko ai làm giùm ngoài mình đâu....
Văn bản ẩn cho người dùng: Trananhngoc

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
@chienchuoi : Phần mềm Palisade DecisionTools Suite mà bạn yêu cầu hiện giờ chưa có thuốc, bạn vui lòng dùng 1 phần mềm khác cùng tính năng nhé ;)

Mỗi ứng dụng đó nó chỉ cho chạy 10 lần bạn à. Mình đã gỡ sạch khởi động lại máy và cài lại thì vẫn không dùng được. Những bẵng đi mấy hôm mình cài lại thì lại dùng được 10 lần nữa. Nhưng hiện tại lại không dùng được nữa. Rất mong bạn giúp mình, mình cảm ơn nhiều !

Hamano Kaito

Moderator
Mỗi ứng dụng đó nó chỉ cho chạy 10 lần bạn à. Mình đã gỡ sạch khởi động lại máy và cài lại thì vẫn không dùng được. Những bẵng đi mấy hôm mình cài lại thì lại dùng được 10 lần nữa. Nhưng hiện tại lại không dùng được nữa. Rất mong bạn giúp mình, mình cảm ơn nhiều !

Đã trả lời ở trên rồi còn gì ??? fix trial có rồi đó, bạn đạt thành tích rồi down về test, mình đã tìm ra cách nó tạo khóa và tệp trial rồi...nhưng test thì chưa, vì ko biết xài soft đó

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình tìm được cho bạn phiên bản 3.5 nhé. Hiện tại mình không có thời gian để test cho bạn được, tuy nhiên xem các phản hồi của người dùng thì nói là bản này hoạt động tốt và ổn định.
Do vấn đề bản quyền nên mình đã gửi link tải qua hòm thư tin nhắn riêng cho bạn ở trên diễn đàn,
Chúc bạn luôn vui vẻ! :)
#phj4nhr09xx có thể gửi cho mình xin Cr@ck 3.5 này nữa được ko, thank bạn

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

1Tranphong1

Búa Đá
Nhờ các mod tìm hộ e thuốc của phần mềm này với ạ: Any DGN to DWG Converter.
trước có lấy được thuốc bên trang tung của mà dùng bị lỗi {cry}

Hamano Kaito

Moderator
Nhờ các mod tìm hộ e thuốc của phần mềm này với ạ: Any DGN to DWG Converter.
trước có lấy được thuốc bên trang tung của mà dùng bị lỗi {cry}

Trong khi chờ chủ topic thì bạn làm như sau để có thể xài tiếp qua 14 lần sử dụng.
Mã:
Reg Delete HKEY_CURRENT_USER\Software\AnyDWGSoftware\DGN2DWG /f /v times
Reg Delete HKEY_CURRENT_USER\Software\Police /f /v MicDGN
Copy 2 dòng lệnh bên trên past vào CMD rồi chạy. Mỗi dòng chạy 1 lần là được, còn ko muốn thì tạo 1 tệp .cmd, .bat rồi dán 2 dòng lệnh đó vào. Chạy khi hết hạn