Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 83 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chào cả nhà!
Mình đang tìm "Quite Revealing 1.8i" full ạ. Bạn nào có xin giúp dùm.
Cảm ơn nhiều!

yuwakuitian

Rìu Bạc
Chào bạn nhờ bạn tìm giúp mình thuốc của phần mềm: symantec endpoint protection manager 14.2
bản cài trên server dùng để quản lý càng mới càng tốt.
cám ơn bạn trước
Lâu lâu mới vào forum, thấy tin nhắn của bạn, mình cũng đã trả lời rồi. Nhân thấy bạn cũng hỏi ở đây, vậy mình cũng xin trả lời luôn đây, thuận tiện cho các bạn khác nữa:

View hidden content is available for registered users!

Pass giải nén: softvnn.com

Bổ sung link dự phòng.

Sửa link UPLOAD.EE

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Lâu lâu mới vào forum, thấy tin nhắn của bạn, mình cũng đã trả lời rồi. Nhân thấy bạn cũng hỏi ở đây, vậy mình cũng xin trả lời luôn đây, thuận tiện cho các bạn khác nữa: SEPM_Trial_License_2030

Ủa hàng hiếm hàng hiếm, cảm ơn bạn đã chia sẻ, nhưng nó dùng tốt không?

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Chào cả nhà!
Mình đang tìm Portable Solidwork
Bạn nào có xin giúp dùm. Cảm ơn nhiều!

Mình không có phiên bản Portable của Solidworks ở trong máy, tuy nhiên tìm ở trên mạng cũng chỉ có duy nhất trang bên dưới là còn link hoạt động, bạn thử nhé ;)
Còn không thì bạn đành phải dùng Solidworks phiên bản thấp (bản cài đặt) để dùng cho máy cấu hình yếu.
====
Đây là 1 cây up soft kỳ cựu đây

Cây up soft kỳ cựu bên .com hả bác? Không biết nick cũ của bạn ấy bên .com là gì nhỉ? :D

hoabattu1287

Rìu Chiến Chấm
Vẫn chạy tốt, thưa sếp :cool:

Bạn ơi mình đã thử tìm và cài bản symantec end point như nó chỉ nhận bản 32bit.

Bạn có thể nào gửi cho mình xin link cài offline hoặc online của bản 64bit đc không?

Với bản linces trên mình thử rồi mà không tài nào active được cả!

Mình cảm ơn!

Attachments

144 KB · Lượt xem: 14

yuwakuitian

Rìu Bạc
Bạn ơi mình đã thử tìm và cài bản symantec end point như nó chỉ nhận bản 32bit.

Bạn có thể nào gửi cho mình xin link cài offline hoặc online của bản 64bit đc không?

Với bản linces trên mình thử rồi mà không tài nào active được cả!

Mình cảm ơn!
Dù bạn có cài bản 64bit thì các file thực thi của SEP vẫn chỉ là 32bit và vẫn được cài mặc định vào đường dẫn C:\Program Files (x86). Còn cái trial license kia thì chỉ dùng cho SEP Manager thôi bạn.

Nghiadun

Búa Đá
Nhờ nhóm tìm giúp mình fullcrack phần mềm : dc-unlocker2client_1.00.1361 cho windown hoặc bản mới hơn càng tốt
mình cảm ơn !

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
chào bạn mình ko thấy link tải và thuốc , bạn gởi cho minh với cảm ơn bạn

Do người chia sẻ file đó đặt giới hạn để có thể xem được link nên bạn không thấy được.
Link setup:
Văn bản ẩn cho người dùng: tongdamdoc

Link thuốc cho bạn đây:
Văn bản ẩn cho người dùng: tongdamdoc