Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 82 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
bác hộ phần mềm này thay thế

Phần mềm này trước mình đã từng post lên diễn đàn rồi đó :)
Chúc bạn vui vẻ ;)

anhtuanitc

Búa Gỗ
Chào bạn nhờ bạn tìm giúp mình thuốc của phần mềm: symantec endpoint protection manager 14.2
bản cài trên server dùng để quản lý càng mới càng tốt.
cám ơn bạn trước

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

anhtuanitc

Búa Gỗ
Topic bên dưới có thể giúp được cho bạn hay không?
Hj trước khi qua đây mình cũng đọc hết các trang ở topic này rùi, nhưng chỉ là cung cấp link tải bản Cliet ah, có bản quản lý mình không thấy có thuốc gì hết. Nêu chạy qua đây hỏi nhờ bạn giúp đỡ.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Hj trước khi qua đây mình cũng đọc hết các trang ở topic này rùi, nhưng chỉ là cung cấp link tải bản Cliet ah, có bản quản lý mình không thấy có thuốc gì hết. Nêu chạy qua đây hỏi nhờ bạn giúp đỡ.

Mình tìm được bản ở bên dưới (duy nhất ở trên mạng), hy vọng nó có thể giúp ích được cho bạn phần nào đó.

tiemle

Gà con
Một thread rất hay.
Mong add tìm giúp tôi phần mềm ApSIC Xbench 3.0, Windows 7, 64bit.
Cái này tôi đã tìm nhưng CHỊU. Mong add hỗ trợ.
Đội ơn!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Một thread rất hay.
Mong add tìm giúp tôi phần mềm ApSIC Xbench 3.0, Windows 7, 64bit.
Cái này tôi đã tìm nhưng CHỊU. Mong add hỗ trợ.
Đội ơn!

Mình chưa test nhưng mà thấy link phiên bản 3.0 cho bạn:

Hướng dẫn từ tác giả:
Run the XBench app
Run the Proxy server
Log in the app with any username and password
Block id.xbench.net in the hosts file.
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn! :)

hungnth

Rìu Vàng Đôi
Không tìm kiếm thuốc nhưng làm phiền các bác xíu.
Mình xin link tải phần mềm Adobe Media Encoder CC 2018 bản chuẩn không repack hoặc pre-active được ko ạ!
Vì mình tìm trên mạng toàn là bản repack hoặc pre-active nên không dùng được, tks

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Không tìm kiếm thuốc nhưng làm phiền các bác xíu.
Mình xin link tải phần mềm Adobe Media Encoder CC 2018 bản chuẩn không repack hoặc pre-active được ko ạ!
Vì mình tìm trên mạng toàn là bản repack hoặc pre-active nên không dùng được, tks

Adobe Media Encoder CC 2018 setup cho bạn:

dangso

Gà con
Về nguyên tắc như những lần trước đó thì mình sẽ phải test phần mềm trước trên máy mình rồi mới post lên, nhưng hiện giờ mình đang không ngồi trên máy cá nhân của mình nên không test cho bạn trước được. Cho nên để nhanh, bạn có thể tải phiên bản 8.1.7.1 ở dưới:
No quote
Mẹo: Bạn có thể thử tải bản mới nhất trên trang chủ với bản patch ở bên trong xem có được không? Nếu được thì tốt, không được thì bạn dùng bản cũ hơn.
Chúc bạn vui vẻ!
Bạn ơi link die rồi , cho mình xin link mới nhé, cảm ơn bạn

lackhoai

Búa Gỗ Đôi
Nhờ nhóm tìm giúp key hoạc thuốc phần mềm SmartSchedule 4.2. + win10 64bit
Lúc trước mình cài đăng ký dùng thử. Khi hết hạn dùng thử, gở ra cài lại vẫn báo hết thời hạn dùng thử. Dùng patch (tìm trên google) vẫn không được. Mong các bạn giúp
Xin chân thành cảm ơn !
Bạn gửi cho mình bộ cài bản Unicode mình thử Cr@ck giúp bạn
email của mình: [email protected]

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bạn gửi cho mình bộ cài bản Unicode mình thử Cr@ck giúp bạn
email của mình: [email protected]

Mình thấy có hướng dẫn bên dưới để xài chùa phần mềm, xin được trích lại:
HƯỚNG DẪN XÀI VÀ IN ẤN THỜI KHÓA BIỂU CỦA HOÀNG CƯỜNG(Không cần mua bản quyền) Rất nhiều trường đã mua bản quyền phần mềm này, nhưng một số trường không đủ ngân sách để mua tất cả bản quyền phần mềm. Muốn xài chùa thì không thể Cr@ck được. FAHASOFT Xin giới thiệu cách xài chùa mà từ lâu nay chúng tôi vẫn sử dung.Cách xài chùa: Bạn cài phàn mềm TKB Smart Scheduler ra. Và chay ở chế độ dùng thử. Sau đó bạn soạn TKB bình thường. Sau khi soạn xong bạn chi có thể xem chứ không thể in ấn. Bạn làm như sau:Vào menu Xem/TKB toàn trường theo lớp học (F11) =>Chọn Hiển thị cả giáo viên & lớp học. Rồi ấn phím Print Screen (trên cùng của tổ hợp phím chức năng mũi tên). Rồi bạn vào Start/ All Program/Accessories/Paint => Xuất hiện cữa sổ Paint và bạn ấn đồng thời Ctrl+V sẻ được...

Với lại trong diễn đàn cũng đã có khá nhiều topic chia sẻ về phần mềm sắp xếp thời khóa biểu, bạn có thể nghiên cứu.