Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 157 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
{surrender} cần lắm 1 thương hiệu Vn-Zoom Repack như Repack.me để anh em vnz tải về cài dùng luôn, đỡ phải Cr@ck này nọ mà không phải lo về vấn đề an toàn, trojan, miner.....v.v

Thực sự cũng muốn nhưng khả năng của mình chưa đến mức đó được bạn ạ, tìm cr@ck thôi cũng đã mệt lắm rồi :D Thôi thì cr@ck tìm cho các bạn phải sạch để đáp ứng nhu cầu vậy :D

tuanjohnwick97

Búa Gỗ Đôi
Revo Uninstaller bản mới nhất cho bạn, cài là full:

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Cho mình hỏi lỗi mà bạn gặp phải khi mở Your Uninstaller lên là gì?
Em mở lên thì nó báo lỗi nó khá dài, em nhớ đc 1 vài từ như thế này "cannot found file source main" rồi e dùng CCleaner để gỡ thì nó ra lỗi này ạ :

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
{smile} cho em xin Wondershare Filmora X for Windows, có repack càng tốt ạ, install sẵn free stater pack càng tốt ạ (đỡ phải ngồi click chuột cho nó download từng cái)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
{smile} cho em xin Wondershare Filmora X for Windows, có repack càng tốt ạ, install sẵn free stater pack càng tốt ạ (đỡ phải ngồi click chuột cho nó download từng cái)

Link download full dành cho bạn đây:

Hamano Kaito

Moderator
ERPNext này để dùng gói cao cấp thì phải kết nối mây. Mà kết nối mây thì nó quản lý key thông qua TK DK từ máy chủ
Cra-ck ko thể được, vì database nó nằm thẳng trên đó rồi. Mình chắc chắn là soft này luôn luôn cần kết nối mạng để kiểm tra tính năng cũng như key trial (lẫn bản quyền)
Suy ra là ko thể có cra-ck được trừ khi mua key hoặc tự tạo 1 máy chủ ảo để kích hoạt key

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
ERPNext này để dùng gói cao cấp thì phải kết nối mây. Mà kết nối mây thì nó quản lý key thông qua TK DK từ máy chủ
Cra-ck ko thể được, vì database nó nằm thẳng trên đó rồi. Mình chắc chắn là soft này luôn luôn cần kết nối mạng để kiểm tra tính năng cũng như key trial (lẫn bản quyền)
Suy ra là ko thể có cra-ck được trừ khi mua key hoặc tự tạo 1 máy chủ ảo để kích hoạt key
{too_sad} vâng, để em tìm cái khác dùng

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
{too_sad} tìm không ra các mod ạ, các mod có cái CRM nào ngon ngon offer cho em với, free hay open-source cũng được

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
{too_sad} tìm không ra các mod ạ, các mod có cái CRM nào ngon ngon offer cho em với, free hay open-source cũng được
em tìm được rồi ạ, tên nó là EspoCRM
bỏ thêm 2.3 triệu mua gói nâng cao nữa sẽ có thêm phần quản lý thu chi kế toán giống MISA.
dùng trọn đời, không tính tháng ạ

Ad cho hỏi có patch của phần mềm manageengine servicedesk plus bản 11 trên win server 2012 chưa ạ???

cho mình xin thêm patch của phần mềm Veeam Backup for Microsoft Office 365 version 5.0.1.225 trên win server 2019 nữa nếu có

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Ad cho hỏi có patch của phần mềm manageengine servicedesk plus bản 11 trên win server 2012 chưa ạ???

cho mình xin thêm patch của phần mềm Veeam Backup for Microsoft Office 365 version 5.0.1.225 trên win server 2019 nữa nếu có

Rất tiếc 2 bản này chưa có thuốc bạn nhé :D

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Ad ơi, cho mình xin bản IDM 6.38 build 25, không bị báo lỗi fake serial vs ạ

Bạn vào topic bên dưới nhé:

Cusut

Búa Gỗ
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm tableau 2021 product key 2021.1.4,
Windows 10 64 bit.
Xin chân thành cảm ơn nhóm
MU