Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 155 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

hi all, bác nào có thuốc secure crt không cho em xin với ạ. em cảm ơn

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
hi all, bác nào có thuốc secure crt không cho em xin với ạ. em cảm ơn

Cái này mình post trong diễn đàn rồi mà bạn?

tvthoi1984

Rìu Vàng Đôi
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm

Mathpix Snipping Tool version 03.00.0020 (Hoặc thấp hơn), Windows 10 64 bit. Xin chân thành cảm ơn nhóm

Mình tải phần mềm từ trang chủ nhưng gói free nó cho dùng quá ít.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm

Mathpix Snipping Tool version 03.00.0020 (Hoặc thấp hơn), Windows 10 64 bit. Xin chân thành cảm ơn nhóm

Mình tải phần mềm từ trang chủ nhưng gói free nó cho dùng quá ít.

Cái này chưa có thuốc rồi bạn :D Dùng tạm cái khác cùng tính năng thôi :D

tvthoi1984

Rìu Vàng Đôi
Cái này chưa có thuốc rồi bạn :D Dùng tạm cái khác cùng tính năng thôi :D
bạn có thể cho mình 1 vài phần mềm tương tự không?
Mình dùng có ABBYY 15 trên diễn đàn nhưng nó không nhận diện được công thức toán học (Căn thức, các kí hiều đặc biệt như omega,anpha,beta ...)
Cảm ơn bạn nha!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
bạn có thể cho mình 1 vài phần mềm tương tự không?
Mình dùng có ABBYY 15 trên diễn đàn nhưng nó không nhận diện được công thức toán học (Căn thức, các kí hiều đặc biệt như omega,anpha,beta ...)
Cảm ơn bạn nha!

Mình đang định nói với bạn dùng ABBYY nhưng cũng đoán khả năng thành công là thấp, vì công thức toán học với ABBYY nó lại không chuyên sâu về mảng này, mà sâu về mảng nhận diện chữ thôi là nhiều. Mình đã gửi yêu cầu cr-a-ck phần mềm này lên Board4all, hy vọng có cracker nào cao tay xử phần mềm này.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
ad cho mình xin thuốc của phần mềm ManageEngine ServiceDesk Plus 11.1.0 dùng cho Win server 2012

Mình chỉ kiếm được bản ManageEngine ServiceDesk Plus 10.5 Build 10513 Enterprise thôi bạn nhé, bản 11.1 mình chưa thấy thuốc:
====
Nhờ ad tìm giúp mình Cr@ck cho phần mềm Instagram plus được khum ạ ?

Link download cho bạn:

exhauses

Gà con
Mình chỉ kiếm được bản ManageEngine ServiceDesk Plus 10.5 Build 10513 Enterprise thôi bạn nhé, bản 11.1 mình chưa thấy thuốc:
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

====

Link download cho bạn:
Bác ơi tui giải về và giải nén ra nhưng không chạy Cr@ck được, chỉ chạy được setup phần mềm, chạy Cr@ck lên nó ghi "this app can't run on pc" hình như bị tên làm Cr@ck này cho ăn cú lừa vì tui search tên file Cr@ck trên mạng thì nó ra app android "apk" =))

Hamano Kaito

Moderator
Bác ơi tui giải về và giải nén ra nhưng không chạy Cr@ck được, chỉ chạy được setup phần mềm, chạy Cr@ck lên nó ghi "this app can't run on pc" hình như bị tên làm Cr@ck này cho ăn cú lừa vì tui search tên file Cr@ck trên mạng thì nó ra app android "apk" =))
App của android thì ko có file cra-ck riêng nha bạn. Chỉ có MOD file APK thôi, tức là cra-ck luôn trong source ấy
Họ xả nén ra rồi dùng tools giải mã (nếu có mã hóa source). Sau đó cra-ck source của DEV, đơn giản {rofl}{rofl}{rofl}

exhauses

Gà con
App của android thì ko có file cra-ck riêng nha bạn. Chỉ có MOD file APK thôi, tức là cra-ck luôn trong source ấy
Họ xả nén ra rồi dùng tools giải mã (nếu có mã hóa source). Sau đó cra-ck source của DEV, đơn giản {rofl}{rofl}{rofl}
Ý tui muốn là Cr@ck pm máy tính chứ không phải của android, mà bản Cr@ck bạn kia đưa thì file Cr@ck không chạy được trên máy tính ấy, kiểu người Cr@ck đổi .apk thành .exe

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Ý tui muốn là Cr@ck pm máy tính chứ không phải của android, mà bản Cr@ck bạn kia đưa thì file Cr@ck không chạy được trên máy tính ấy, kiểu người Cr@ck đổi .apk thành .exe

Mình kiếm ở trên mạng thì được bản đó là bản duy nhất có cr@ck, còn lại mình chưa thấy trang nào cung cấp thuốc luôn :D

exhauses

Gà con
Mình kiếm ở trên mạng thì được bản đó là bản duy nhất có cr@ck, còn lại mình chưa thấy trang nào cung cấp thuốc luôn :D
Còn có một bản nữa là chạy một file .exe sau đó nó cho 99999 ngày sử dụng nhưng cái đó có virus. Chắc pm không còn thuốc nữa rồi.

Hamano Kaito

Moderator
Phần mềm đó của VN viết. Mà còn lấy ID hareware để tạo key lẫn trial thì cra-cker cũng ko mặn mà gì lắm
Với lại phần mềm đó duyệt giống kiểu liên kết đến máy chủ liên tục ấy sếp. Ko thể cra-ck được

====

Link download cho bạn:
thanks AD để mình cài thử xem sao. Nếu có patch của bản 11 thì tốt mình đỡ phải cài lại.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
H can you please share gerber v12 key Thanks

I don't have a Cr@ck or serial for Gerber 12. You can use Optitex 17 as an alternative: