Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 152 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Link down cho bạn bản full:
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Cảm ơn bạn, Bản Storyline này mình cũng có rồi, Articulate có bản Studio 13 có tính năng tạo quiz, engage nhưng giờ không chạy được nữa do Flash. Articulate đã tích hợp Storyline và Studio thành bản Articulate 360. Bạn hỗ trợ được phần mềm Articulate 360 thì tốt quá. :)

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Cảm ơn bạn, Bản Storyline này mình cũng có rồi, Articulate có bản Studio 13 có tính năng tạo quiz, engage nhưng giờ không chạy được nữa do Flash. Articulate đã tích hợp Storyline và Studio thành bản Articulate 360. Bạn hỗ trợ được phần mềm Articulate 360 thì tốt quá. :)

Rất tiếc bản 360 chưa có thuốc, bạn dùng tạm 2 bản kia đi nhé, khi nào có mình sẽ share ;)

chuongfbackup

Búa Gỗ Đôi
Lâu lâu mới vào forum, thấy tin nhắn của bạn, mình cũng đã trả lời rồi. Nhân thấy bạn cũng hỏi ở đây, vậy mình cũng xin trả lời luôn đây, thuận tiện cho các bạn khác nữa: SEPM Trial License 2030 - Mirror

Pass giải nén: softvnn.com

Bổ sung link dự phòng.
Bạn cho mình xin file Sepm trial license 2030. link ko còn tải được. Cám ơn bạn nhiều

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
Chào bác chủ thớt!
Bác tìm giúp em phần mềm full key này nhé: All-in-One Flash Mixer
Em có tìm trên mạng nhưng không dám tải về vì sợ virus :mad:
Cảm ơn bác nhiều.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Chào bác chủ thớt!
Bác tìm giúp em phần mềm full key này nhé: All-in-One Flash Mixer
Em có tìm trên mạng nhưng không dám tải về vì sợ virus :mad:
Cảm ơn bác nhiều.

Hiện tại mình chưa thấy thuốc cho phần mềm này, các link trên mạng đúng là virus đó bạn :D Mấy link đó chưa cần tải mà chỉ cần nhìn qua là đoán chắc luôn rồi bạn :D Kiếm tạm phần mềm nào cùng tính năng sử dụng nhé ;)

hongdiep25

Gà con
Nhờ ad và team tìm giúp mình phần mềm :

Label Matrix 7.5 và 8.0​

cảm ơn nhiều ạ,chúc team ngày càn lớn mạnh

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ ad và team tìm giúp mình phần mềm :

Label Matrix 7.5 và 8.0​

cảm ơn nhiều ạ,chúc team ngày càn lớn mạnh

Phần mềm bạn nói hiện tại chưa tìm thấy thuốc, bạn vào topic bên dưới, search với từ khóa mã vạch, có rất nhiều phần mềm cùng tính năng mà bạn có thể nghiên cứu sử dụng thay thế:

xumi123

Búa Gỗ
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm Train Your Ears EQ Edition 2, Windows 10 64 bit.
Cảm ơn nhóm nhiều lắm ạ!

hongdiep25

Gà con
Phần mềm bạn nói hiện tại chưa tìm thấy thuốc, bạn vào topic bên dưới, search với từ khóa mã vạch, có rất nhiều phần mềm cùng tính năng mà bạn có thể nghiên cứu sử dụng thay thế:
cảm ơn ad