Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 150 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thainv91

Gà con
Xin chào tất cả các thành viên của diễn đàn!

Vn-Z Serials Patches team
- Hôm nay mình rất vui được lập topic này để bắt đầu một công cuộc mới, một hành trình mới, để kế tụng và phát huy những gì tốt đẹp nhất của các đàn anh, đàn chị, của nhóm để lại.

Vn-Z Serials Patches team là ai?
Vn-Z Serials Patches team là một nhóm các thành viên của diễn đàn ưa thích trong việc tìm kiếm bản miễn phí của các phần mềm để giúp đỡ các thành viên khác.

Vn-Z Serials Patches team phải làm những gì?
Nhiệm vụ của nhóm là lên Google tìm kiếm, kiểm tra các phần mềm do các thành viên yêu cầu (trong khả năng cho phép), sau đó tải về, kiểm tra và chạy thử ở trên máy của cá nhân trước sau đó tiến hành upload lên để các thành viên sử dụng (Việc này tránh các phần mềm có cài mã độc).

Vn-Z Serials Patches team có những quyền lợi gì?
Nhóm hoạt động hoàn toàn phi lợi nhuận, chủ yếu dựa vào niềm đam mê công nghệ thông tin và muốn giúp đỡ mọi người trong công cuộc sử dụng bản quyền hợp pháp các phần mềm. Vì vậy các thành viên trong nhóm có những quyền lợi như "được" đối mặt với nhiều loại virus, "được" upload, download các phần mềm về để kiểm tra và chạy thử. Tuy nhiên nói vui vậy, chứ quyền lợi, phần thưởng trên hết mà chúng ta đạt được đó là kiến thức, và số lượng những phần mềm chúng ta được trải nghiệm và sử dụng qua.

Các thành viên khi yêu cầu phải làm những gì?

Do nhóm hoạt động phi lợi nhuận, vậy nên để tạo ra một bầu không khí vui vẻ, hài hòa thì đề nghị các thành viên yêu cầu lịch sự, nhã nhặn, nếu không thể giúp được cũng phải vui vẻ, không chửi bới. Và trước khi yêu cầu, đề nghị các thành viên tìm kiếm trên Google và trên diễn đàn trước, nếu không có diễn đàn nào post về phần mềm đó, hoặc có diễn đàn post nhưng link bị die, hoặc có diễn đàn post, link không die nhưng phần mềm không hoạt động thì lúc này các bạn mới tiến hành yêu cầu. Yêu cầu có thể nhiều cách khác nhau, nhưng cơ bản phải có những nội dung sau:

Ví dụ bạn muốn nhờ nhóm tìm phần mềm AutoCAD, phiên bản 2008, hệ điều hành Windows 7, 32 bit, thì các bạn viết như sau:

Rất mong nhóm sẽ nhận được sự ủng hộ của mọi người, và hy vọng những thành viên có khả năng và tâm huyết của diễn đàn sẽ cùng tham gia nhóm, để phát triển và duy trì nhóm hoạt động như xưa, tất cả vì các thành viên của VN-Zoom yêu dấu! Và trong một thời điểm nào đó thích hợp, bản thân mình có thể bỏ tiền túi ra để thưởng card điện thoại cho những thành viên của nhóm có đóng góp nhiệt tình. Chỉ đơn giản là giúp đỡ cộng đồng trong khả năng và nhận thức cho phép thôi :)

Chúc tất cả vui vẻ và hạnh phúc!
Lướt lướt fb cái tự nhiên lại thấy lại vn-zoom, cảm ơn đã quay lại :D

TUNGTEK

Gà con
Chào nhóm Vn-Z Serials Patches team, chúc nhóm ngày càng hiệu quả !
Mình lình mới, mình nhờ nhóm tìm giúp phần mềm StableBit DrivePool Phiên bản 2.2.5.1237, Windows x64 . Mình cảm ơn nhóm rất nhiều
TÙNG

punch07

Búa Gỗ
Mình cần tìm phần mềm SecureCRT 9.0 bản mới kèm thuốc. Mong bạn giúp. Cảm ơn nhé.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Chào nhóm Vn-Z Serials Patches team, chúc nhóm ngày càng hiệu quả !
Mình lình mới, mình nhờ nhóm tìm giúp phần mềm StableBit DrivePool Phiên bản 2.2.5.1237, Windows x64 . Mình cảm ơn nhóm rất nhiều
TÙNG

Bản 2.2.5 thì chưa, mình chỉ có bản 2.2.4. Phần mềm này hiếm thuốc đấy bạn ạ :D
Setup:
Thuốc:
===
Mình cần tìm phần mềm SecureCRT 9.0 bản mới kèm thuốc. Mong bạn giúp. Cảm ơn nhé.

Bản 9.0 dành cho bạn:

TUNGTEK

Gà con
Rất cảm ơn bạn !
Tùng cũng tìm khá nhiều nhưng chưa có thuốc, mình trãi nghiệm 30 ngày của nó thôi !
Không biết nói sao, mình test và phản hồi lại nghen, cám ơn rất nhiều !

phatminh2019

Búa Gỗ Đôi
Thớt cho mình xin phần mềm + thuốc : DRmare Music Converter for Spotify 1.9.0.350 với Thớt.TKS

Xin patch or Cr@ck cho phần mềm Mdaemon security gateway + 8.0 + Windows Server 2012 R2 + Xin chân thành cảm ơn nhóm VN-ZOOM chúc mừng nhóm đã quay trở lại.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Thớt cho mình xin phần mềm + thuốc : DRmare Music Converter for Spotify 1.9.0.350 với Thớt.TKS

K3ygen bên dưới bạn có thể dùng cho bất kỳ phiên bản nào của phần mềm Drmara Music converter:

====
Xin patch or Cr@ck cho phần mềm Mdaemon security gateway + 8.0 + Windows Server 2012 R2 + Xin chân thành cảm ơn nhóm VN-ZOOM chúc mừng nhóm đã quay trở lại.

Link bản 7.0.2 dành cho bạn, bản 8 mình chưa tìm thấy thuốc:

K3ygen bên dưới bạn có thể dùng cho bất kỳ phiên bản nào của phần mềm Drmara Music converter:
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

====

oki bác có Cr@ck bản 7 này chắc cũng được rồi hehe thanks nhiều nhiều

====

Bác có thể cho mình xin cả bộ cài Mdaemon security gateway version 7.0.2 với được không mình tìm trên mạng không có, mà cài bộ cài bản 8 thì cài patch không chạy hiu hiu

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bác có thể cho mình xin cả bộ cài Mdaemon security gateway version 7.0.2 với được không mình tìm trên mạng không có, mà cài bộ cài bản 8 thì cài patch không chạy hiu hiu

Bản 8 nay đã có thuốc mới nhất, bạn tải bên dưới:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bác kiếm giúp mình với ạ.

Ribbon Commander​

Mã:
http://www.ribboncommander.com/download

Phần mềm của bạn chưa có thuốc nhé, bạn xem có phần mềm nào khác cùng tính năng thì sử dụng để thay thế.

TB Magic

Rìu Vàng Đôi
Mình có tham gia 1 diễn đàn chuyên về tạo các file thuốc, reset, đang nhờ cao nhân bên đó giúp xem có ai giúp được mà có hàng thì mình gửi bạn liền :D
Em cảm ơn ạ. Sẵn cho em hỏi khi cài 1 phần mềm thì mình có cách nào kiểm tra xem các tệp của nó khi cài đặt sẽ nằm ở đâu và đăng ký trong regedit chỗ nào.. Em tranh thủ mò thử xem được không :D