Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 147 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Truongvu2999

Gà con
Nhờ anh chị tìm giúp key phần mềm ngành may Tuka cad 2018 hoặc 19, Em cảm ơn

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Nhờ anh chị tìm giúp key phần mềm ngành may Tuka cad 2018 hoặc 19, Em cảm ơn

Phần mềm bạn nói chưa có thuốc, bạn có thể dùng phần mềm chuyên ngành may bên dưới để thay thế tạm thời nhé ;)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
@phj4nhpr09xx : Can you download this -censor- software? Smaart Di.V.2.1.2.1.incl.-censor- Thanks MOD

Yes! I can always download every files on the Internet. Here's for you:

===
Nhờ anh giúp em tìm phần mềm Revit 2019 or 2021 bản Portable với ạ. Em cảm ơn.

Bạn tải ở trang bên dưới:
Lời khuyên: Với những phần mềm như thế này, hạn chế dùng Portable vì sẽ hoạt động không toàn diện và trọn vẹn, nên cài đặt vào máy để phần mềm hoạt động được tối ưu nhất.

Ad có thể tìm giúp phần mềm quản lí đào tạo và phần mềm nhân sự được không. Thanks nhiều :)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Ad có thể tìm giúp phần mềm quản lí đào tạo và phần mềm nhân sự được không. Thanks nhiều

Bạn ghé qua topic bên dưới của mình để nghiên cứu tham khảo nhé ;)

TNS2018

Búa Gỗ
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm any dwg dxf converter 2020, Windows 10 64 bit. Xin chân thành cảm ơn nhóm

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm any dwg dxf converter 2020, Windows 10 64 bit. Xin chân thành cảm ơn nhóm

Link download cho bạn:

congluan12358

Rìu Vàng
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Vâng bác, nhưng nay có có dòng chữ trial phía dưới cái khung khá khó chịu. Em bs đọc phim mà có dòng chữ nó tranh vào cái màn hình.
Với lại hết 30 ngày là phải active lại, block domain cũng phải active lại bác.

Hamano Kaito

Moderator
Vâng bác, nhưng nay có có dòng chữ trial phía dưới cái khung khá khó chịu. Em bs đọc phim mà có dòng chữ nó tranh vào cái màn hình.
Với lại hết 30 ngày là phải active lại, block domain cũng phải active lại bác.
Dùng runasdate đóng băng trial lại là ko sợ hết nha bạn. Block domain đế chống check key nếu dùng cách đóng băng trial
Cách của mình là cách sạch 100%. Ko lo bị thọt khi dùng patch từ crac-k
Bạn dùng tạm khi nào làm có tiền nhiều thì mua ủng hộ DEV. Xài chùa hoài ngại lắm bạn ơi...............i