This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

dsang

Búa Gỗ Đôi
Nhờ các bạn giúp tìm thuốc tốt cho Time Boss (pro) , tôi có tìm thuốc nhưng được 1 thời gian là có thông báo hết thời gian trial . Cảm ơn !

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT

callouz235

Búa Gỗ
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm Vietmap XM, Windows 10 64 bit. Xin chân thành cảm ơn nhóm

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm Vietmap XM, Windows 10 64 bit. Xin chân thành cảm ơn nhóm

Bạn vào link trang chủ bên dưới:
Ở trong trang đó nó có hướng dẫn sử dụng reset trial phần mềm, mình xin trích lại từ trang nguồn như sau:
Chúc bạn vui vẻ!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

Mình gửi 1 số key (mình lấy trên Youtube mới upload ngày hôm qua) qua tin nhắn của bạn bạn check nhanh xem sao nhé

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình thuốc phần mềm Dcad 3.0, Windows 7 64 bit. Xin chân thành cảm ơn nhóm

1. Phần mềm này là phần mềm Việt Nam có phí, nên nhóm sẽ không thể giúp bạn!
2. Bản thân phần mềm này cũng không có thuốc, chỉ còn cách duy nhất mua (giá cực rẻ) ở trên mạng share rất nhiều!
3. Nếu bạn không muốn mua, bạn có thể sử dụng các phần mềm khác cùng tính năng mà miễn phí!
Chúc bạn vui vẻ!
=======
mod tìm hộ mình bản OfficeTab 13.1 full key, mình có bản có key nhưng ko đúng dùng đc 2 tháng là bị block

Mình đã test bản repack bên dưới do bác locb2 up lên, bạn chỉ cần cài là xong!

Sửa lần cuối:

chungtien94

Búa Đá
Nhờ chú Admin tìm giúp phần mềm irfanview 32&64 bit win 7, 8.1, 10. cảm ơn chú Admin.

Ton Thang

Rìu Sắt
cảm ơn bạn !

Salrk

Gà con
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm AirSever, Windows 10 64bit. Xin chân thành cảm ơn nhóm

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ chú Admin tìm giúp phần mềm irfanview 32&64 bit win 7, 8.1, 10. cảm ơn chú Admin.

Đã test phần mềm này cho bạn, key hoạt động tốt. Sử dụng key để đăng ký bản quyền phần mềm (nhớ ngắt kết nối mạng nhé)

Chúc bạn vui vẻ

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm AirSever, Windows 10 64bit. Xin chân thành cảm ơn nhóm

Phần mềm này không có thuốc rồi bạn ạ Bạn xem có phần mềm nào khác cùng tính năng với phần mềm này thì bạn dùng nhé
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn
========
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm gcadas , Windows 10 64bit. Xin chân thành cảm ơn nhóm

1. Phần mềm này là phần mềm Việt Nam có phí, nên nhóm sẽ không thể giúp bạn!
2. Bản thân phần mềm này cũng không có thuốc, chỉ còn cách duy nhất mua (giá cực rẻ) ở trên mạng share rất nhiều!
3. Nếu bạn không muốn mua, bạn có thể sử dụng các phần mềm khác cùng tính năng mà miễn phí!
Ngoài ra phần mềm này có phiên bản Free (gCadasCE). Hy vọng bạn có thể khai thác được hết tính năng mà bản miễn phí đem lại.

Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

meobinladengq

Búa Gỗ
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm ultramon , Windows 7 64 bit. Xin chân thành cảm ơn nhóm

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm ultramon , Windows 7 64 bit. Xin chân thành cảm ơn nhóm
Bạn cứ nghỉ ngơi đi, mình sẽ test phần mềm này cho bạn và trả lời sớm nhất

Đã test Ultramon bản 3.4.1 dành cho bạn, hàng hoạt động tốt

Có 2 files x32 và x64 setup cùng với "hàng" ở bên trong luôn.
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn nhé

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm Hold'em Manager 2 cho Windows.
https://www.holdemmanager.com/
Xin chân thành cảm ơn nhóm

Mình xin trích lại nội dung từ trang worldpokerdeals như sau:

Link bản beta 3:

Chúc bạn vui vẻ