Desktop & Văn phòng - Violet v1.9 - Phần mềm soạn bài giảng điện tử | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng Violet v1.9 - Phần mềm soạn bài giảng điện tử

tvthoi1984

Rìu Vàng Đôi
Violet đã có bản 1.9 rồi hả bạn.
Mình nghĩ, nếu trường nào có điều kiện nên mua phần mềm, vậy họ mới có kinh phí và động lực để tạo ra phần mềm tốt hơn.

mentos

Gà con
Cảm ơn Bạn đã chia sẻ

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Trước bạn có nhờ mình chia sẻ phần mềm này mà dò trên diễn đàn thì thấy bạn post rồi, nhưng không hiểu sao bạn không post key lên, hay là key bị die?

tvthoi1984

Rìu Vàng Đôi
Trước bạn có nhờ mình chia sẻ phần mềm này mà dò trên diễn đàn thì thấy bạn post rồi, nhưng không hiểu sao bạn không post key lên, hay là key bị die?
Mình Thấy phần mềm này rất hữu ích, nhưng là phần mềm của việt nam nên để ai có nhu cầu thì nên mua, đừng post key bạn ạ.
Hình như chủ topic muốn PR cho soft này, mình nghĩ bạn nên cung cấp key kiểu trải nghiệm thôi.

Riêng mình là giáo viên đây, mình thấy pm này chuối lắm. không muốn xài.

bạn chủ topic nên có kế hoạch thu hút người dùng và thu thập phản hồi từ người dùng nhiều hơn.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Mình Thấy phần mềm này rất hữu ích, nhưng là phần mềm của việt nam nên để ai có nhu cầu thì nên mua, đừng post key bạn ạ.
Hình như chủ topic muốn PR cho soft này, mình nghĩ bạn nên cung cấp key kiểu trải nghiệm thôi.

Riêng mình là giáo viên đây, mình thấy pm này chuối lắm. không muốn xài.

bạn chủ topic nên có kế hoạch thu hút người dùng và thu thập phản hồi từ người dùng nhiều hơn.

Nếu vậy có thể chia sẻ key kín thông qua nhóm Facebook diễn đàn hoặc là gửi key qua hòm thư tin nhắn.
Thực ra việc PR soft hay không không quan trọng, quan trọng là chia sẻ cho mọi người biết đến, và trải nghiệm. Còn việc phần mềm tốt hay không, tùy vào quan điểm và nhu cầu mỗi người. Có thể bạn không hợp, nhưng đối với người khác lại hợp và phù hợp với công việc của họ thì sao?