Hỏi/ Thắc mắc - USB Sandisk không cho format. Báo lỗi Write Protection | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc USB Sandisk không cho format. Báo lỗi Write Protection

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Ko hiểu cài này nạp lại firmware usb xong rồi có thể dùng lại được ko , bác thử xem nếu có usb hỏng

Mấy cái USB bị hư toàn là của CN, hàng mua rẻ trên Ebay, nó không có information rõ ràng gì cả bạn, chuyện dùng firmware là thua luôn. Tôi nhớ kỳ đó có bạn Hà Sơn hướng dẫn tôi tháo cái usb ra, đọc số trên chip cho bạn ấy tìm, rồi cũng bó tay luôn đó bạn.

harukido

Búa Gỗ Đôi
Ko hiểu cài này nạp lại firmware usb xong rồi có thể dùng lại được ko , bác thử xem nếu có usb hỏng

nạp file ware đc 1 thời gian lại lỗi bảo hành đi. dính nhiều rồi nên chán ko nạp nữa. xui là khi nào nó hết BH là lỗi vui lắm đấy

Note7

Búa Đá
nạp file ware đc 1 thời gian lại lỗi bảo hành đi. dính nhiều rồi nên chán ko nạp nữa. xui là khi nào nó hết BH là lỗi vui lắm đấy
USB của bác loại gì mà nạp được hay vậy. Tại e ở xa nên chắc USB bỏ thôi bác