PM Hệ thống - USB Flash Drive Data Recovery Software 7.0 Full (Duy nhất tại VN-Zoom) - Phục hồi dữ liệu USB! | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

PM Hệ thống USB Flash Drive Data Recovery Software 7.0 Full (Duy nhất tại VN-Zoom) - Phục hồi dữ liệu USB!

Xeko888

Rìu Chiến Bạc Chấm
Ổ đó bị lỗi rồi, cắm sang máy khác cũng vậy à cháu, cháu thử xem?
Vậy mai cháu mang ra cửa hàng xem họ kiểm tra thế nào,ở đây có mỗi cháu có laptop nên ko cắm được nhờ ai cả.Cái lap này còn mất cả ổ dvd rồi.Cháu cũng tính đổi lap mới vì lap này cũng ko còn sản xuất nữa cháu dùng vaio touch.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Vậy mai cháu mang ra cửa hàng xem họ kiểm tra thế nào,ở đây có mỗi cháu có laptop nên ko cắm được nhờ ai cả.Cái lap này còn mất cả ổ dvd rồi.Cháu cũng tính đổi lap mới vì lap này cũng ko còn sản xuất nữa cháu dùng vaio touch.

Cháu xem họ nói thế nào, nếu cháu muốn phục hồi dữ liệu thì phải tốn nhiều tiền, còn không quan trong thì chỉ cần họ tạo lại Disk bình thường cho mình là được rồi cháu. Cháu xem hình đính kèm, chú ý Disk 2, đó là ổ cứng di động của Bác, nó phải hiện lên Basic, cháu so sánh với máy của cháu thấy có khác biệt không? Ổ cứng của cháu chưa có phần Initialize đó.

DISK 2019-02-16_050627.png

Xeko888

Rìu Chiến Bạc Chấm
Cháu xem họ nói thế nào, nếu cháu muốn phục hồi dữ liệu thì phải tốn nhiều tiền, còn không quan trong thì chỉ cần họ tạo lại Disk bình thường cho mình là được rồi cháu. Cháu xem hình đính kèm, chú ý Disk 2, đó là ổ cứng di động của Bác, nó phải hiện lên Basic, cháu so sánh với máy của cháu thấy có khác biệt không? Ổ cứng của cháu chưa có phần Initialize đó.

Xem phần đính kèm 2166
Chắc cháu chỉ cần lấy lại ổ usb thôi,còn dữ liệu nếu nhiều tiền quá thì thôi.Vì cũng ko quan trọng nhiều lắm,lấy lại được thì tốt,còn không thì thôi.bên cháu nó hiện dấu x đỏ chứ ko như usb của bác.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Chắc cháu chỉ cần lấy lại ổ usb thôi,còn dữ liệu nếu nhiều tiền quá thì thôi.Vì cũng ko quan trọng nhiều lắm,lấy lại được thì tốt,còn không thì thôi.bên cháu nó hiện dấu x đỏ chứ ko như usb của bác.

Vì ổ di động của cháu bị lỗi nên nó hiện dấu x đỏ đó, khi nào có kết quả sửa được nhớ cho Bác hay với nha cháu.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Mình có cái ổ 500 gb hiện nay cắm vào lap vẫn nhận mà không thấy hiện thư mục đâu.
Máy vẫn nhận ổ cứng ngoài mà ko hiện thư mục thì khả năng bị viruts nó làm ẩn đi là 99% rồi đó bạn ạo_O Nó là loại khá phổ biến nhưng rất khó diệt do lỗi cắm USB lung tung,các USB này bị viruts và PC của bạn ko cài 1 trình AV đủ mạnh.Bạn lại bị tốn $ với vụ này rồi đó nhưng ko nhiều đâu.Phải mang đến trung tâm sửa chữa có uy tín cẩn thận kẻo họ tráo đồ nhé,tốt nhất là lúc họ fix thì ngồi canh me luôn,xong thì mang về luôn.

Xeko888

Rìu Chiến Bạc Chấm
Máy vẫn nhận ổ cứng ngoài mà ko hiện thư mục thì khả năng bị viruts nó làm ẩn đi là 99% rồi đó bạn ạo_O Nó là loại khá phổ biến nhưng rất khó diệt do lỗi cắm USB lung tung,các USB này bị viruts và PC của bạn ko cài 1 trình AV đủ mạnh.Bạn lại bị tốn $ với vụ này rồi đó nhưng ko nhiều đâu.Phải mang đến trung tâm sửa chữa có uy tín cẩn thận kẻo họ tráo đồ nhé,tốt nhất là lúc họ fix thì ngồi canh me luôn,xong thì mang về luôn.
Vâng em cám ơn bác,chắc em khi nào về thì cầm mang đi sửa.Trình độ thợ ở đây kém lắm.Của em là cái ổ USB to bằng bàn tay,em mua cách đây 6 năm tầm 3 triệu.

ovinguyen

Life is inherently sweet but also bitter.
Em ko hiểu lắm,mạng 4g hôm nay dùng hết rồi,nhờ người ta phát wifi từ điện thoại mạng có 3g lag và mạng yếu quá,vào trang mạng load 5 phút =((
Là em tận dụng lại ổ cứng của laptop để biến nó thành 1 ổ cứng di động, em có pm cho bác bên trang cá nhân đó.

ovinguyen

Mạng yếu quá nên chưa kịp đọc bác à,ko hiểu sao cài mấy cái key diệt virut của Nga mà nó ko bảo vệ đc máy tính bác nhỉ.
Cái đó là do mình thôi, mấy AV chỉ giúp ngăn ngừa, scan virus ở một số trường hợp, còn muốn hiệu quả do ở người dùng thôi, laptop của em có cài AV nào đâu, vẫn xài bình thường nè {big_smile}

Xeko888

Rìu Chiến Bạc Chấm
Cái đó là do mình thôi, mấy AV chỉ giúp ngăn ngừa, scan virus ở một số trường hợp, còn muốn hiệu quả do ở người dùng thôi, laptop của em có cài AV nào đâu, vẫn xài bình thường nè {big_smile}
Chắc cái usb dùng 6 năm rồi ăn virut lúc nào ko biết,may quá chỉ bị virut chứ nó hỏng thì cũng tiếc.Giờ mới nhớ trong đó gần 400gb toàn video với ảnh của con =((

ovinguyen

Chắc cái usb dùng 6 năm rồi ăn virut lúc nào ko biết,may quá chỉ bị virut chứ nó hỏng thì cũng tiếc.Giờ mới nhớ trong đó gần 400gb toàn video với ảnh của con =((
Bị virus vẫn lấy lại được mà, quan trọng là do chỗ bác sửa tay nghề có cao ko thôi, giờ bác đang xài AV nào thế.

Xeko888

Rìu Chiến Bạc Chấm
Em thì thích xài Avast hơn, thấy mấy bác kia hay share key đó, bác nhanh tay hốt 1 key mà xài.
Em cài rồi,mà tốn mb quá,cứ ngồi đời nó upload hết toi 2gb bác à =(( chắc hôm nào kiếm cái quán có wifi rồi cài chứ cài nửa chừng -censor- mạng đau lòng lắm.