This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

PM Hệ thống UpdateHub - Cập nhật nhanh hệ điều hành và ứng dụng phần mềm

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT

UpdateHub là một ứng dụng tiện lợi và hiệu quả được thiết kế để đơn giản hóa quá trình cập nhật phần mềm trên máy tính của bạn. Với giao diện thân thiện với người dùng, bạn có thể dễ dàng kiểm tra và cài đặt các bản cập nhật có sẵn cho cả hệ điều hành và ứng dụng của mình. Bằng cách sử dụng UpdateHub, bạn đảm bảo rằng thiết bị của mình luôn cập nhật, chạy trơn tru và an toàn với các cải tiến phần mềm mới nhất.

UpdateHub độc quyền cung cấp ứng dụng/phần mềm từ các kênh chính thức đáng tin cậy. Hơn nữa, Bộ bảo vệ Windows tiến hành quét kỹ lưỡng, xác thực các hàm băm bảo mật cho mỗi lần tải xuống, bảo vệ hiệu quả khỏi các sửa đổi trái phép.

Ngoài việc cập nhật ứng dụng, nó còn có thể xử lý các bản cập nhật cho ứng dụng Microsoft Store và toàn bộ hệ điều hành, giúp nó vượt trội so với các công cụ tương tự khác trên thị trường.

Ứng dụng có chức năng khôi phục hữu ích, cho phép dễ dàng quay lại phiên bản trước nếu có bản cập nhật không mong muốn hoặc vô tình cập nhật. Hơn nữa, nó cung cấp thông tin toàn diện, chẳng hạn như ghi chú phát hành và số phiên bản, thông báo cho bạn về các thay đổi và cải tiến phần mềm.

Nhật ký thay đổi UpdateHub 2.0:

Long Sao

Junior Moderator
ứng dụng này cũng hay phết nhỉ? thời 2008 có cái Update bên 3 và cũng chỉ vụng vụng thôi. Mong là cái này sẽ tốt hơn. Comment ủng hộ chủ tus thôi chứ giờ mình xài Linux/Ubuntu không còn cảm giác hứng thú mấy món này như hồi tìm hiểu Windows nữa. Đó là sự thật phủ phàng nhưng phải chấp nhận

hatcatvodanh

Rìu Sắt
Cám ơn Bạn rất nhiều...Đánh dấu...👏👏🤝🤝🤝👍