Hướng dẫn và Thảo luận - [Update 18/8/2022] ESET Endpoint Security/ Antivirus Version Version: 9.1.2057.0 | Page 5 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn và Thảo luận [Update 18/8/2022] ESET Endpoint Security/ Antivirus Version Version: 9.1.2057.0

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

nobilo

Rìu Vàng
Ngoài ra còn có một phương pháp kích hoạt sao lưu bằng cách sửa chữa các tệp reg, với sự trợ giúp của hai tệp kích hoạt trước ESET Endpoint Security và ESET Internet Security 2025 được tạo. Tệpbat tự động tắt tính năng phát hiện tệp máy chủ và tệp giấy phép , nhưng chúng có thể bị xóa các ngoại lệ này vì các tệp reg đã được thay đổi và các bản cập nhật là mặc định.

bản dịch là với google dịch và có thể tôi viết không chính xác.

tranduyquang

Rìu Sắt
Bác thử dùng tool ở đây #10 để gỡ trong safe mode rồi cài lại xem có được ko ạ
Sau đó dùng key ở #692 để kích hoạt bình thường (bỏ dòng chặn trong file hosts, vì dùng file xml của nobino đã chỉnh file hosts)
Cho mình hỏi key ở #692 dùng vẫn cần chặn file hosts và update qua server thứ 3? Hay chỉ cần chặn host và update chính chủ?

Tran Quang Ha

Moderator
Thành viên BQT
ESET ENDPONT hiện giờ ko cập nhật được modun, có cách nào khắc phục ko mọi người ?
- Lab fix rất nhanh, các thuốc cũ đều mất tác dụng. Bạn add key còn sống vào thôi (cách fix dùng đc bây giờ không còn chia sẻ nữa phần vì luật bản quyền phần vì chia sẻ sẽ bị lab fix).

taihdhpu2

Rìu Vàng
Key do quản trị viên cung cấp 05/02/2028 được kích hoạt dễ dàng.
Kích hoạt ESET Endpoint Security bằng khóa cập nhật và thời gian dùng thử. Các khóa dùng thử có sẵn tại đây trên diễn đàn.

UMM4-X3TM-TSE6-TMEF-UBJT
HFKW-XFSW-PB8H-FBCG-R36S
G447-XMP7-AKHH-MASA-EX22
3N53-X4BU-NNMM-S94J-F79U
7VTX-X867-JW7T-GS8P-R2SA
H5SM-X6CD-GVGS-HFAP-5JFA
UGP5-XREC-UFMC-2JMM-S67D

Nhập tệp xml từ cài đặt nâng cao và sau khi áp dụng thành công,
hãy vào chế độ an toàn và thay thế tệp license.lf
trong C: \ ProgramData \ ESET \ ESET Security \ License,
khởi động lại thiết bị và bạn đã bật ESET cho đến
02.05 2028
và bạn có thể nâng cấp lên phiên bản mới khi nó ra mắt.

Cho mình xin file .xml

nobilo

Rìu Vàng
Tôi có thể trợ giúp thông qua TeamViewer, khóa một tháng không tốn phí, có những phiên bản đã được kích hoạt, nhưng tại sao bạn không cài đặt chúng là điều lạ đối với tôi,
mở TeamViewer với quyền quản trị và tôi sẽ kích hoạt bạn trực tuyến trước ngày 06/09/2024

Sửa lần cuối:

Tran Quang Ha

Moderator
Thành viên BQT
Cách của bạn nobilo vẫn dùng tốt cho đến hôm nay.
Hiện key S4JV-X5EM-5RJE-HNWU-57AX đã die nên mình mới thử lại và thấy cách fix vẫn ổn. Chỉ lưu ý các bạn có thể tắt HIPS, khởi động lại PC thì vẫn thay file license được mà không cần vào sefe mod.
- Cách của bạn nobilo là sử dụng sever thứ 3 (không chính chủ).

anhtuan1967

Rìu Chiến Chấm
Bạn nào muốn "vọc" thì mình gửi các bạn một số key dùng thử 30 ngày để kích hoạt nhé.
Key sau dùng được cho ESET Cyber Security Pro / Endpoint Antivirus / Endpoint Security / Internet Security / Mobile Security / Antivirus / Smart Security / Server Security / Protect Cloud:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.