Hướng dẫn và Thảo luận - [Update 18/8/2022] ESET Endpoint Security/ Antivirus Version Version: 9.1.2057.0 | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn và Thảo luận [Update 18/8/2022] ESET Endpoint Security/ Antivirus Version Version: 9.1.2057.0

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

NguyenQHoa

Búa Gỗ
Cái lỗi
"Allow access to eset livegrid servers on firewall"
Xử lý sao cậu Hà, hôm rồi nhớ cái topic cũ cậu có hướng dẫn mà ko kịp save về, giờ bị closed topic rồi

Tran Quang Ha

Moderator
Thành viên BQT
Cái lỗi
"Allow access to eset livegrid servers on firewall"
Xử lý sao cậu Hà, hôm rồi nhớ cái topic cũ cậu có hướng dẫn mà ko kịp save về, giờ bị closed topic rồi
Code fix gửi bạn:

Windows Registry Editor Version 5.00

[HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\ESET\ESET Security\CurrentVersion\Config\gui\UI_CONFIG\ApplicationStatuses\EkrnLiveGridDisabled]
"Show"=dword:00000000

[HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\ESET\ESET Security\CurrentVersion\Config\gui\UI_CONFIG\ApplicationStatuses\EkrnMissingWindowsUpdates]

[HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\ESET\ESET Security\CurrentVersion\Config\gui\UI_CONFIG\ApplicationStatuses\PerseusLiveGridNotWorking]

Black hat

Búa Gỗ Đôi

georg đạo văn và chia sẻ công khai các khóa của công ty, các khóa này sẽ bị chặn sau một thời gian,Tôi chỉ chia sẻ bằng cá nhân của tôi với Trần Quang Hà

license xịn thế bác, e định cài mà sợ ko có key, ko biết bản này key có nhiều ko bác

nobilo

Rìu Vàng
Tôi không chia sẻ bất kỳ khóa nào nữa, nhưng tôi có thể giúp bạn với TeamViewer để kích hoạt trực tuyến, mở TeamViewer với quyền quản trị viên và gửi cho tôi dữ liệu trong tin nhắn cá nhân.

bạn mở cửa sổ này như trong hình cho nhanh.

Tôi trực tuyến từ 4 giờ đến 6 giờ sáng và buổi tối từ 17 giờ đến 23 giờ đêm(UTC+01:00)

Sửa lần cuối:

kezihenry

Rìu Bạc
Tôi không chia sẻ bất kỳ khóa nào nữa, nhưng tôi có thể giúp bạn với TeamViewer để kích hoạt trực tuyến, mở TeamViewer với quyền quản trị viên và gửi cho tôi dữ liệu trong tin nhắn cá nhân.

bạn mở cửa sổ này như trong hình cho nhanh.

Tôi trực tuyến từ 4 giờ đến 6 giờ sáng và buổi tối từ 17 giờ đến 23 giờ đêm(UTC+01:00)
cảm ơn bác, vậy để tối mình chuẩn bị sẵn

nobilo

Rìu Vàng
cảm ơn bác, vậy để tối mình chuẩn bị sẵn
Để kích hoạt khóa, bạn cần khôi phục các Bài luận mặc định bằng cách xóa máy chủ phụ, tên người dùng và mật khẩu, đồng thời khôi phục tệp máy chủ lưu trữ bằng cách xóa

các dòng sau của tệp máy chủ lưu trữ
0.0.0.0 expire.eset.com
0.0.0.0 edf.eset.com
109.173.41.43 update.nod

Bạn mở TeamViewer với tư cách quản trị viên và gửi cho tôi ID và mật khẩu của bạn tới PM. Tốt hơn là bạn nên đóng
tất cả các chương trình không cần thiết trong quá trình kích hoạt

nobilo

Rìu Vàng
Để giúp tôi, đồng nghiệp, nếu bạn cảm thấy khó khăn trong việc thay đổi sổ đăng ký, bạn có thể thay đổi ngôn ngữ bằng một tệp bat.
bạn đặt tệp bat và tệp cài đặt trên màn hình và mở tệp dơi, chương trình chống vi-rút sẽ nhắc bạn khởi động lại thiết bị và sau khi khởi động lại, bạn đã sẵn sàng.

msiexec /qn /i ees_nt64.exe ADDLOCAL=ALL PRODUCT_LANG=1049 PRODUCT_LANG_CODE=ru-RU
msiexec /qn /i ees_nt64.msi ADDLOCAL=ALL PRODUCT_LANG=1049 PRODUCT_LANG_CODE=ru-RU
msiexec /qn /i ees_nt64.exe ADDLOCAL=ALL PRODUCT_LANG=1066 PRODUCT_LANG_CODE=vi-VN
msiexec /qn /i ees_nt64.msi ADDLOCAL=ALL PRODUCT_LANG=1066 PRODUCT_LANG_CODE=vi-VN

Mở tệp bat cho gói cài đặt msi hoặc exe mà bạn có.
Chuyển đổi tệp văn bản thành tệp dơi

Attachments

• ru exe.bat .txt
    82 bytes · Lượt xem: 17
  • ru msi.bat.txt
    61 bytes · Lượt xem: 11
  • Vietnam exe.bat .txt
    82 bytes · Lượt xem: 19
  • Vietnam msi.bat.txt
    61 bytes · Lượt xem: 13
Sửa lần cuối:

mirage

Rìu Sắt
Để giúp tôi, đồng nghiệp, nếu bạn cảm thấy khó khăn trong việc thay đổi sổ đăng ký, bạn có thể thay đổi ngôn ngữ bằng một tệp bat.
bạn đặt tệp bat và tệp cài đặt trên màn hình và mở tệp dơi, chương trình chống vi-rút sẽ nhắc bạn khởi động lại thiết bị và sau khi khởi động lại, bạn đã sẵn sàng.

msiexec /qn /i ees_nt64.exe ADDLOCAL=ALL PRODUCT_LANG=1049 PRODUCT_LANG_CODE=ru-RU
msiexec /qn /i ees_nt64.msi ADDLOCAL=ALL PRODUCT_LANG=1049 PRODUCT_LANG_CODE=ru-RU

Mở tệp bat cho gói cài đặt msi hoặc exe mà bạn có.
Chuyển đổi tệp văn bản thành tệp dơi

bạn @thaolegend không muốn xài tiếng Nga :confused:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.