Hướng dẫn và Thảo luận - [Update 18/8/2022] ESET Endpoint Security/ Antivirus Version Version: 9.1.2057.0 | Page 11 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn và Thảo luận [Update 18/8/2022] ESET Endpoint Security/ Antivirus Version Version: 9.1.2057.0

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

doan hong ky

Rìu Sắt
Đã về lại với bản 9.0.2032. Nâng cấp lên hỏng Fix

Sửa lần cuối:

doan hong ky

Rìu Sắt
Bản EES sẽ tự động lên, còn bản EEA sẽ phải cài đè mới lên buil mới 9.1.2060 được
Mình chi dùng 1 server thứ cấp duy nhất và chưa bị lỗi bao giờ. Update hàng ngày. Nâng buid tự động hay cài đè thì sau đó nó đều update được bình thường

Xem phần đính kèm 38696
mình cài bản ESET Endpoint Antivirus 9.0.2032.2, sau khi cập nhật nó yêu cầu khởi động lại và cập nhật lên 2032.6, tiếp tục nó yêu cầu khởi động lại và lên ver mới nhất, tức là hai lần nó yêu cầu khởi động lại máy là hai lần nó cập nhật lên ver mới

Attachments

45.7 KB · Lượt xem: 28
    38.2 KB · Lượt xem: 29
    37.5 KB · Lượt xem: 28

Tran Quang Ha

Moderator
Thành viên BQT
mình cài bản ESET Endpoint Antivirus 9.0.2032.2, sau khi cập nhật nó yêu cầu khởi động lại và cập nhật lên 2032.6, tiếp tục nó yêu cầu khởi động lại và lên ver mới nhất, tức là hai lần nó yêu cầu khởi động lại máy là hai lần nó cập nhật lên ver mới
- Đây không phải file sang mình TW cài (vì trong quá trình cài mình đã setting chống lên phiên bản để fix đc ổn định).

doan hong ky

Rìu Sắt
- Đây không phải file sang mình TW cài (vì trong quá trình cài mình đã setting chống lên phiên bản để fix đc ổn định).
à, không phải đâu anh ơi, em ccài máy khác, nghe có bạn nói quay về bản cũ 9.0.2032 sẽ dùng đươc fix, em thử nhưng nó vẫn cập nhật phiên bản mới, thấy có bạn nói n eea không tự động cập nhật, nhưng em thấy nó cập nhật bình thường

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.