Nhờ tư vấn - Tư vấn về nơi mua đồ, linh kiện điện tử online uy tín, giá cả phải chăng? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Tư vấn về nơi mua đồ, linh kiện điện tử online uy tín, giá cả phải chăng?

likeifyoulike

Rìu Vàng
Chào cả nhà, mình tính mua lẻ hàng online một số đồ điện tử cho máy tính như webcam, ổ cứng, RAM, mắt/đầu ghi camera,loa ngoài, micro ... bạn nào thường xuyên mua đồ điện tử có thể giới thiệu mình cửa hàng uy tín giá cả phải chăng với. Mình không ham hàng rẻ nhé vì hàng rẻ thường đi kèm với hàng không chính hãng, lỗi hoặc chính sách bảo hành kém. Giá cả phải chăng ở đây mình muốn nói là giá tốt nhất so với các cửa hàng khác trên thị trường. Cảm ơn cả nhà trước nha. Hy vọng được giúp đỡ.

babylon88

Búa Gỗ Đôi
Ổ cứng Bạn có thể mua trên Memoryzone chất lượng đảm bào ; giao hàng nhanh uy tín ...
Tiki là lựa chọn số 1 cho hàng mới - chính hãng ...Còn bảo hành không không rõ chưa fail bao giờ.Giá cả chấp nhận được có thể sale off vào các đợt khuyến mãi

caniquyvnz

Rìu Bạc
Theo mình nghĩ mua hàng online thì sẻ có nhiều yếu tố rủi ro hơn, nhưng nếu mình xác nhận mua thì cứ mua thôi kỷ tý là được, giống bạn trên nói là 2 chổ được đánh giá cao{byebye} ,ngoài ra có sendo và shoppe nửa
( lưu ý bạn nên coi phần đánh giá + bình luận của sản phẩm về các sản phẩm này của từng shop) và đều quan trọng nửa là trao đổi kỷ với shop+ check mã đơn hàng+ mã giao hàng gì gì coi có khớp không để tránh đơn hang giả.{confident}.nhờ ae tư vấn thêm cho myphen

likeifyoulike

Rìu Vàng
Bên Xgear này bán giá tốt không các bạn, mình so sánh trên google thì bên Memoryzone này giá cũng mềm hơn một chút so với sản phẩm cùng loại, khoảng mấy chục đến 200 ngàn đổ về.

likeifyoulike

Rìu Vàng
Theo mình nghĩ mua hàng online thì sẻ có nhiều yếu tố rủi ro hơn, nhưng nếu mình xác nhận mua thì cứ mua thôi kỷ tý là được, giống bạn trên nói là 2 chổ được đánh giá cao ,ngoài ra có sendo và shoppe nửa
( lưu ý bạn nên coi phần đánh giá + bình luận của sản phẩm về các sản phẩm này của từng shop) và đều quan trọng nửa là trao đổi kỷ với shop+ check mã đơn hàng+ mã giao hàng gì gì coi có khớp không để tránh đơn hang giả..nhờ ae tư vấn thêm cho myphen
mình muốn mua trực tuyến tại cửa hàng luôn ạ, Ví dụ như maiphuong, tinviettien, phongvu, xgear, Memoryzone , ... chứ không qua một bên thứ 2 như sendo, shoppe hay tiki vì mình thấy giá thành niêm yết trên đó hơi cao (chắc phải qua thêm một cầu nữa nên giá bị đẩy lên).