Nhờ tư vấn - Tư vấn thiết bị chuyển đổi âm thanh : đầu vào từ jack cắm 3.5 xuất ra dàn loa 5.0 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Tư vấn thiết bị chuyển đổi âm thanh : đầu vào từ jack cắm 3.5 xuất ra dàn loa 5.0

tigerbeer400

Rìu Sắt Đôi
Hiện tại mình có loa 5, và điện thoại chỉ hỗ trợ jack 3.5
Nhờ mọi người tư vấn thiết bị chuyển từ 3.5 âm thanh vào, ra là loa 5.
Yêu cầu: nghe đc lossless, blutooth 5.0, chi phí tầm 500k đổ lại

Cám ơn các bạn.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Hiện tại mình có loa 5, và điện thoại chỉ hỗ trợ jack 3.5
Nhờ mọi người tư vấn thiết bị chuyển từ 3.5 âm thanh vào, ra là loa 5.
Yêu cầu: nghe đc lossless, blutooth 5.0, chi phí tầm 500k đổ lại

Cám ơn các bạn.
Dàn loa 5.0 của bạn đầu vào gồm những cổng nào vậy?

ndtoan

Búa Gỗ
Bản chất 3.5mm chỉ xuất ra 2 kênh thôi.

Loa của bạn có bluetooth ko? Loa mới sau này cứ kết nối bluetooth là xong.

Nếu ko có bluetooth thì mua amply hỗ trợ bluetooth, đơn giản vậy thôi.

trangchodom

Búa Gỗ
bác chủ đang dùng ampli gì để đánh cho bộ loa 5.0? Thường thấy người ta hay dùng receiver để đánh bộ loa 5.0, nếu bác chủ có receiver thì mua giắc chuyển 3.5 sang hoa sen dùng receiver giả lập sang 5kênh

tigerbeer400

Rìu Sắt Đôi
bác chủ đang dùng ampli gì để đánh cho bộ loa 5.0? Thường thấy người ta hay dùng receiver để đánh bộ loa 5.0, nếu bác chủ có receiver thì mua giắc chuyển 3.5 sang hoa sen dùng receiver giả lập sang 5kênh
đuk rồi bạn, mình đang cần 1 bộ chuyển đổi nhận bluooth 5.0 hoặc gắn jack 3.5 vào mạch chuyển qua.
mình thử jack 3.5 hoa sen gỉa lập rồi, nghe nhạc chất lượng cao nó tệ lắm, nên mới cần 1 mạch chuyển xử lý âm thanh ra

cuongddvt

Gà con
Jack 3.5 là analog hỗ trợ stereo 2 kênh thôi,
Nhạc chất lượng cao thì phải có hệ thống xử lý âm thanh tương ứng mới hay. Ví dụ nghe nhạc flac nhưng do bộ giải mã dac của điện thoại xử lý thì nó cũng thành dở.