Hỏi/ Thắc mắc - Tư vấn mua laptop cho nữ, mỏng nhẹ? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Tư vấn mua laptop cho nữ, mỏng nhẹ?

taihdhpu2

Rìu Vàng
Nhờ mọi người trong 4rum tư vấn giúp em con laptop ạ.
Dành cho nữ dùng và dùng văn phòng
Laptop Dell, mỏng nhẹ dưới 1,8kg
Core i5, màn 14 inch, giá từ 10-16 triệu.

ntquyet247

Rìu Bạc Đôi
Tầm từ 10-16tr nếu mua mới thì có vài con cỡ Dell Inspiron core i5 8250u. Cơ mà bọn Dell này màn lởm thôi rồi, màu sắc bợt bợt chán lắm. Mua mới thì không nói nhưng nếu mua cũ thì có vài options ngon hơn! :D

Coriolano

Rìu Sắt Đôi
Em nghĩ là giá đó có thế lấy HP nhiều đồ hoặc Dell Latitude. Giá 16 củ có thể lấy Lenovo Thinkpad L480 rồi, em thấy ổn:)

zzaliaszz

Rìu Chiến
Dong acer swift nha bạn. Mỏng - nhẹ - thời trang. Giá cũng hợp lý--> phù hợp cho nữ

ntquyet247

Rìu Bạc Đôi
10 đến 16tr thì mua dell hợp lý hơn
Hợp lý hơn ở chỗ nào bạn? Nếu bạn thích thương hiệu thì không nói. Nhưng cùng 1 tầm giá thì có nhiều lựa chọn khác nhau, và sẽ có 1 con máy tối ưu nhất cho nhu cầu ngoài Dell ra!

tiendung1989

Gà con
Hợp lý hơn ở chỗ nào bạn? Nếu bạn thích thương hiệu thì không nói. Nhưng cùng 1 tầm giá thì có nhiều lựa chọn khác nhau, và sẽ có 1 con máy tối ưu nhất cho nhu cầu ngoài Dell ra!
về giá cả và cấu hình, còn thẩm mỹ thì tùy sở thích mỗi người, nhưng cá nhân mình thấy 1 số dòng máy tương đối phù hợp với bạn nữ

ntquyet247

Rìu Bạc Đôi
về giá cả và cấu hình, còn thẩm mỹ thì tùy sở thích mỗi người, nhưng cá nhân mình thấy 1 số dòng máy tương đối phù hợp với bạn nữ
Vậy nghĩa là chỉ Dell với có nhưng hãng khác không có? ASUS, HP,... Mình thường mua máy cho nhiều người thân, thấy cùng tầm giá tiền khoảng 15tr thì Dell lởm hơn kha khá mấy hãng khác!