Chia sẻ - Tự Kích hoạt Windows/ Office với key retail | Page 21 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Tự Kích hoạt Windows/ Office với key retail

hp_thinh

Gà con
ban nao cos key office 2010 retail cho minh xin

prosicky

Búa Đá

Nếu bạn biết ưu điểm của việc sử dụng key retail để kích hoạt!
và nếu bạn muốn biết cảm giác thế nào khi tự mình làm được điều đó.

(nhấn like và sau đó F5 để xem thấy key)
Vui lòng comment kết quả sau khi thực hiện.
No quote
No quote
No quote
No quote
No quote
No quote
No quote
No quote

HAI TOPIC SHARE KEY CỦA BOX :
HAI TOPIC HỖ TRỢ KÍCH HOẠT CID:
HAI TOPIC HỖ TRỢ KÍCH HOẠT QUA TEAMVIEWER
- Office 2019&2016 Retail
- Giúp lấy diggital license win và office
Add key lấy IID (step 2)
Nên dùng MSAct Plus hoặc hoặc MicroAct (made in VN) để xem key nào còn dùng được thì dùng.

Tự lấy CID (Step 3)
Lưu ý quan trọng: Sau khi kích hoạt thì nhấn "set key" (hoặc "install key") lần nữa và lưu key lại phòng khi phải cài lại thì có thể dùng lại key cũ.

Thanks!
Cho minh xin 2 like để xem được nội dung ẩn với.

hp_thinh

Gà con
dùng Msact, Nó báo như tế này bạn ơi
0xC004C003 - The activation server determined that the specified product key is blocked

-----------------------
Key: MRPB7-8CBBK-YGPHK-F9JWW-D9KYB
===============================
===== Activation is successful =====
===============================

linhktu

Búa Gỗ
cho mình xin key win10 ltsc 2019 active by phone với. các key kia đều hết lượt r.

TheVKA

Búa Gỗ
Mình mới cài lại máy, file en_office_professional_plus_2016_x86_x64_dvd_6962141.iso ngày trước down ở VN-zoom đã kích hoạt đầy đủ rồi nhưng giờ restore không được :(
Thời điểm tháng 4/2017 chắc là bản Retail rồi. Bác nào cho mình xin key office 2016 retail được không? Hoặc nếu được thì teamview active giúp mình với

thahtrung06

Rìu Chiến Bạc
Tài khoản bị khóa
Mình mới cài lại máy, file en_office_professional_plus_2016_x86_x64_dvd_6962141.iso ngày trước down ở VN-zoom đã kích hoạt đầy đủ rồi nhưng giờ restore không được :(
Thời điểm tháng 4/2017 chắc là bản Retail rồi. Bác nào cho mình xin key office 2016 retail được không? Hoặc nếu được thì teamview active giúp mình với
Ngày 9/10 mình đã cho bạn key Office 2016 Pro Plus Retail để active, nếu bạn cần key có thể tìm ở một trong 3 topic hỗ trợ về key trên diễn đàn nhé! Bạn cũng có thể nhờ trợ giúp qua teamviewer ở topic phù hợp để được trợ giúp trong trường hợp bạn không đủ điều kiện để xem key nhé!