Chia sẻ - Tự Kích hoạt Windows/ Office với key retail | Page 19 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Tự Kích hoạt Windows/ Office với key retail

Oct 23rd

Búa Gỗ Đôi
Các bác có thể cho e xin 1 key của Office 2016 Pro + Retail với ạ, e dùng key ở #1 nhưng khi add thì bị block
Cảm ơn và chúc các bác một tối tốt lành!

Mr.A_kai

Gà con
Bác nào có key Office ProPlus 2016 share em xin 1 key với ạ. Dùng key ở # trên vào lấy CID toàn bị block thôi. Thanks các bác quan tâm

Nobika390

Rìu Sắt
bạn nào còn key office 2013 retatl không ạ, win mình lỗi cài lại quên mất lưu key, khổ quá !!!

thuwowngr

Cho đi là nhận được.
bản retail ạ, mình nhỡ cài bản đó rùi.
Xem lịch sử của bạn thì tôi thấy bạn có biết và đã từng đăng đúng topic xin key và nhờ kích hoạt rồi đó.

Nobika390

Rìu Sắt
Xem lịch sử của bạn thì tôi thấy bạn có biết và đã từng đăng đúng topic xin key và nhờ kích hoạt rồi đó.
win em cài lại vẫn bị lỗi auto repair khi khởi động, em trót dại lại quên lưu key nên giờ mới phải lên nhờ và tự học cách active ạ, em ngại nhờ các bạn trên 4rum lần nữa :(