Truy tìm tên bài hát. | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Truy tìm tên bài hát.

Pham Cong

Rìu Bạc
Có 1 lần ngồi trên xe bus mình vô tình nghe được 1 đoạn nhạc, mình hỏi mấy anh chị trên xe biết bài hát này tên gì không? Nhưng không ai biết, mình bèn lấy máy di động ghi âm lại, do âm thanh nhỏ và nhiều tạp âm nên mình cũng khó tìm chính xác đoạn nhạc này của bài hát nào. Rất mong các cao thủ âm nhạc truy tìm giúp!
Cám ơn các bro trước nha!
link file: https://www.mediafire.com/file/tkf4xbew7i51cqv/FILE_20220605_084117_Nhac.m4a/file

Pham Cong

Rìu Bạc

Cám ơn bro nhiều nhiều lắm!

mairua9018

Búa Gỗ Đôi
Lần tới bạn có thể dùng Shazam để tìm bài hát tình cờ nghe được (dùng ios thì có sẵn, có thể bật trong control center).

mrJaden

Rìu Bạc

Mình cũng record đc đoạn ring này nhưng muốn tìm file gốc chất lượng, hi vọng mn có ai biết có thể giúp mình, thank all!