Thảo luận - Trao 5TB onedrive cho bạn may mắn khi tham gia đăng kí tài khoản và tải dropbox về máy tính theo link dưới(sẽ trao khi tắt bình luận) | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Trao 5TB onedrive cho bạn may mắn khi tham gia đăng kí tài khoản và tải dropbox về máy tính theo link dưới(sẽ trao khi tắt bình luận)

vietnb1974

Búa Đá
Mình cứ bị lỗi từ bước 6 trở đi. Mình shut down rồi, change MAC sau đó khôi phục snapshot thì nó vô tự động đăng nhập acc cũ. Bác biết cách khắc phục này không?
Mình cũng thử khôi phục snapshot trước rồi change MAC sau nhưng vẫn bị
Rồi tắt máy tạo snapshot, rồi khôi phục cũng quay về acc cũ.

Mà tất cả phải thay IP mới hả bác, trùng IP cũ được không bác. Mỗi lần change IP nó vào Dropbox lâu cực nó cứ connecting, đợi khá lâu.

Nếu cài lại win và làm lại thì thành công (

Và hình như Dropbox thấy có điều bất thường rồi, đã 2 acc bị dính haha
tiện bạn giúp mik đc ko thanks bạn

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
mediafire tạo được mấy năm dc 50g free đây, nhưng bjo giờ host đó ko ngon như trước nữa
Khổ cái cái acc hồi xưa lâu không dùng giờ cũng không nhớ user và pass luôn mí chết đó bác :)