Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 1143 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

windy82

Búa Gỗ Đôi
Bạn nào còn key office 19 pro plus cho mình xin 1 với . thử mấy key đã hết lượt. Thanks

wolk1535

Rìu Chiến Vàng
Tài khoản bị khóa
Windows 7 Home Basic OEM:COA Online Key (WebAct) 03/09/2022

Windows 7 Professional OEM:COA Online Key (WebAct) 03/09/2022

Windows 7 Professional OEM:NONSLP Online Key (WebAct) 03/09/2022

Sửa lần cuối:

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT
Bạn nào còn key office 19 pro plus cho mình xin 1 với . thử mấy key đã hết lượt. Thanks
Bạn cần bản Nào ,bạn ghi rõ đê mọi ngươi giúp .Bản VL thì có săn Bản Retail thì phải canh thôi.
.Bản VL
Key: DHGN6
Description: Office19_RTM19_ProPlus2019VL_MAK_AE
Sub Type: X21-74165
Activation Count: 232
Time: 13:56:21 03/09/2022 (GMT+7)

windy82

Búa Gỗ Đôi
Bạn cần bản Nào ,bạn ghi rõ đê mọi ngươi giúp .Bản VL thì có săn Bản Retail thì phải canh thôi.
.Bản VL
Key: DHGN6
Description: Office19_RTM19_ProPlus2019VL_MAK_AE
Sub Type: X21-74165
Activation Count: 232
Time: 13:56:21 03/09/2022 (GMT+7)
Thanks. Mình bản VL , đã active được

evakoviz

Gà con
các bác cho em xin Office21_ProPlus2021VL_MAK_AE Retail với ạ, em cảm ơn rất nhiều

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Tôi là người lập ra cái bảng này đó, bạn chỉ cần copy đủ nội dung thôi, đừng thêm thắt vào, thêm vào nó sai lại không tìm được gì cả.
Key bạn cần ở đây, sáng nay còn lượt get Web, không rõ hiện tại thế nào?
Key: BD2CX

evakoviz

Gà con
Tôi là người lặp ra cái bảng này đó, bạn chỉ cần copy đủ nội dung thôi, đừng thêm thắt vào, thêm vào nó sai lại không tìm được gì cả.
Key bạn cần ở đây, sáng nay còn lượt get Web, không rõ hiện tại thế nào?
dạ em cảm ơn anh, em có thấy file excel tổng hợp các link tải windows với office mà bản 2021 em không thấy có volume, giờ em convert qua VL rồi active ạ

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
dạ em cảm ơn anh, em có thấy file excel tổng hợp các link tải windows với office mà bản 2021 em không thấy có volume, giờ em convert qua VL rồi active ạ
Đúng rồi, code bật giấy phép Volume tôi ghi ở #22,845. Còn thích dùng Retail thì sang topic Hỗ trợ kích hoạt đăng bài nhờ, tôi giúp cho 1 lượt.

evakoviz

Gà con
Đúng rồi, code bật giấy phép Volume tôi ghi ở #22,845. Còn thích dùng Retail thì sang topic Hỗ trợ kích hoạt đăng bài nhờ, tôi giúp cho 1 lượt.
dạ nãy em có thử run script mà chưa convert được, để em thử làm lại, em cảm ơn anh rất nhiều {EMO_038}