Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 833 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

tiendatnlb

Junior Moderator
Thành viên BQT
Ai cho mình xin key office 2019 window với ạ mình cảm ơn.
Office 2019 cho Windows thì bạn có thể cài bản Pro plus Volume rồi dùng key ở ngay trên vài post (trang trước) của bạn @putin2019 chia sẻ để active nhé! Cách cài trực tiếp Office 2019 Pro Plus VL bạn có thể tham khảo ở ĐÂY .

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Mình add vô thì lỗi này bạn ơi: Có link nào tải được bản tương ứng của key này k ạ Xem phần đính kèm 31148

Xem phần đính kèm 31149
Ở Post này nè bạn #16,338

Key: JFWJN
Description: Office16_VisioProXC2RVL_MAKC2R
Sub type: X20-46559
Remaining: 499
Time: 1/13/2022 12:25:31 PM (GMT+7)

Key: QC9JN
Description: Office16_ProjectStdVL_MAK
Sub type: X20-00522
Remaining: 350
Time: 1/13/2022 12:25:31 PM (GMT+7)
Office 2016 có hai kiểu cài đặt: C2R và Windows Installer nên key VisioProXC2RVL chỉ kích được visio loại C2R, còn Windows Installer thì không kích được bạn ạ.
Tôi nhớ không lầm các key C2RVL chỉ là key "Preview(xem trước sản phẩm)", đã vậy thì không phải là key để kích hoạt vĩnh viễn. Mọi người nhắc nhở nhau không chia sẻ key này tránh làm thành viên bối rối trong việc kích hoạt.
Riêng bạn @Truong Minh Quy nên chuyển đổi hệ thống Office sang Retail hết đi, ưu điểm của key Retail thì ai cũng biết rồi, nhất là trong việc tìm key và phục hồi kích hoạt.

nnt236

Búa Đá
Tôi nhớ không lầm các key C2RVL chỉ là key "Preview(xem trước sản phẩm)", đã vậy thì không phải là key để kích hoạt vĩnh viễn. Mọi người nhắc nhở nhau không chia sẻ key này tránh làm thành viên bối rối trong việc kích hoạt.
Riêng bạn @Truong Minh Quy nên chuyển đổi hệ thống Office sang Retail hết đi, ưu điểm của key Retail thì ai cũng biết rồi, nhất là trong việc tìm key và phục hồi kích hoạt.
bạn cho mình hỏi là office 2016 mình đang cài VL rồi (đã kích hoạt bằng key) giờ cài visio hay project bản retail không được. Dùng code chuyển VL sang retail ở topic khác cũng không được luôn. Có giải pháp nào dùng được key retail không bạn hay chờ khi nào có key thì kích hoạt sau.

BINGOCAT

Rìu Chiến
bạn cho mình hỏi là office 2016 mình đang cài VL rồi (đã kích hoạt bằng key) giờ cài visio hay project bản retail không được. Dùng code chuyển VL sang retail ở topic khác cũng không được luôn. Có giải pháp nào dùng được key retail không bạn hay chờ khi nào có key thì kích hoạt sau.
Bạn có thể cài bản Visio và Project VL
Cũng có thể gỡ office VL ra rồi cài lại bản retail để cài tiếp visio và project retail

MinhGiang

Rìu Vàng
Dùng lệnh cmd kích hoạt key retail được nhé. Tôi cài office 2019 proplus, visio 2019 pro, project 2019 pro tất cả đều là retail. Sau đó kích hoạt proplus bằng key VL qua cmd, project và visio vẫn kích hoạt key retail bình thường.

thuwowngr

Cho đi là nhận được.
Dùng lệnh cmd kích hoạt key retail được nhé. Tôi cài office 2019 proplus, visio 2019 pro, project 2019 pro tất cả đều là retail. Sau đó kích hoạt proplus bằng key VL qua cmd, project và visio vẫn kích hoạt key retail bình thường.
Với bản office 2016 VL sau khi cài sẽ ko có thư mục licenses16 nên cần cài lại bản retail hoặc xem post #4 này.

putin2019

Junior Moderator
Thành viên BQT
Office16_VisioProR_Retail Online (Phone) 14/01/2022

Office21_Access2021R_Retail Online (Phone) 14/01/2022

Windows Server 2016 RTM ServerDatacenter Retail Online (Phone) 14/01/2022

Windows Server 2021 RTM ServerStandard Retail Online (Phone) 14/01/2022

Windows Server 2021 RTM ServerDatacenter;AzureStackHCIAddOn2021 Retail Online (Phone) 14/01/2022

Sửa lần cuối:

DrakeHa

Dream is happy , wait is life
bạn cài bản VL đi, qua topic kích hoạt đăng mình giúp cho.