Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 717 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Win 8 RTM Professional;ProfessionalN;Enterprise;EnterpriseN Volume:MAK Online - 19/10/2021
Dùng lấy bản quyền kĩ thuật số cho 10 và 11 Pro!

Office19_RTM19_ProjectPro2019R_Retail Online(Phone) - 19/10/2021

Sửa lần cuối:

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Key này đang hot nhất, khi share public mà sống khoảng được 20 phút là thọ lắm rồi đó bạn.
Hi mình kích từ sáng rồi đẻ coi nó khác biệt gì ko, kích xong nghịch một hơi thấy nó chỉ hơn dc 19 chẳng bao nhiêu, mình lại cài lại 365 vì nó vẫn là đỉnh trong các bộ office đó bant. Chiều mình thấy key này và 1 key trước đó vào mấy ngày trước nữa cũng được share bên 24h rồi nhưng mình ko dùng vì mình đã kích từ sáng rồi, nói chung nó chẳng khác bản 21 rì veo mấy nên mình lại gỡ và sai 365 tiếp. 😃

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Mod có được key Off 21 chưa ,mình thấy key này hiếm ghê
Mình có 2 bữa nay và sáng nay mình kích luôn rồi để coi nó có khác biệt gì với bản rì veo hay ko, nhưng nó vẫn vậy chẳng thấy khác gì nhiều, bác đã kích bản 19 máy bác mới mua chưa?

optichoang

Rìu Vàng Đôi
Mình có 2 bữa nay và sáng nay mình kích luôn rồi để coi nó có khác biệt gì với bản rì veo hay ko, nhưng nó vẫn vậy chẳng thấy khác gì nhiều, bác đã kích bản 19 máy bác mới mua chưa?
Đã kích Off 19 rồi bác , máy mới cài gì cũng ngon đang gom lúa lên thêm Nvme 970pro 1t

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Win 8.1 RTM ProfessionalN Retail Phone - 20/10/2021

Windows 7 Professional OEM:COA Phone - 20/10/2021

Win 10 RTM Education Retail Online(Phone) - 20/10/2021

@chausx ; @Laclevuinhon ; @thangbithit
Start-Settings-Update&Security-Activation-Change Product Key Nhập vào 1 key 10Pro retail bất kì ở các post trước.
Tiếp theo lặp lại Start-Settings-Update&Security-Activation-Change Product Key rồi nhập key Win 8 MAK tôi post ở trang trước vào máy sẽ có bản quyền KTS của Win 10Pro!
Key: YNQJT-
Description: Win 8 RTM Professional;ProfessionalN;Enterprise;EnterpriseN Volume:MAK
Sub type: X18-15513
Remaining: 28
Time: 10/19/2021 11:15:36 PM (GMT+7)

Sửa lần cuối:

turki

Rìu Chiến Bạc
Win 10 RTM EducationN Retail

Office16_VisioProR_Retail

Office19_RTM19_ProjectPro2019R_Retail_Online Key

Office19_RTM19_VisioPro2019R_Retail_Online Key

Office16_AccessR_Retail_Online Key

Windows Server 2019 RTM AzureStackHCIAddOn Retail_Online Key

Windows Server 2016 RTM ServerDatacenter Retail_Online Key

Windows Server Essentials 2019 RTM ServerSolution Retail_Online Key

Windows Server 2021 RTM ServerDatacenter;AzureStackHCIAddOn2021 Retail_Online Key

Windows Server 2021 RTM ServerStandard Retail

Sửa lần cuối: