Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 227 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Em đã tìm kiếm trong bài viết này, nhưng không thấy key phù hợp, các anh cho em xin ít key với ạ !
1. Microsoft office professional 2019
2. Windows 10 Home - version 1903
Bạn xem lại office là office professional 2019 hay office professional plus 2019. Bản office professional 2019 không có key là đúng rồi.
Windows 10 Home

Sửa lần cuối:

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
mình đã cài bản Retail rồi
bạn cho mình xin key kích hoạt đc k vậy
Bạn @naroto nói rõ rồi đó bạn, VL thì tự làm, còn RT thì phải nhờ giúp ( giúp kích hoạt qua teamviewer).
Bạn qua topic kích hoạt qua teamviewer đăng bài nhờ kích hoạt giúp.

cuncon1202

Búa Gỗ
Office 2016 thì có VL và retail, Vl thì share được, còn retail thì kích hoạt qua teamviewer bạn à.
Key Win 8 Pro Retail
No quote
Key Office 2016 VL
No quote
xin chân thành cảm ơn bác thuanpm , e đã actived đc office 2016 rồi.
Office 2016 thì có VL và retail, Vl thì share được, còn retail thì kích hoạt qua teamviewer bạn à.
Key Win 8 Pro Retail
No quote
Key Office 2016 VL
No quote
sáng e có comment mà ko biết đâu mất tiêu.
xin cảm ơn bác rất nhiều nhé, e đã actived office 2016 thành công .win hqa e ghi lộn, win e là win 8.1 bác mod naturo đã cho rồi. rất cảm ơn các bác

meowth

Búa Gỗ Đôi
Chờ 1 chút nhé! Bạn bấm vào đây lấy key nhé. Key: 7MKFX
thank Naroto , nhưng 2 keys 2019 Pro không kích hoạt được. bạn có key khác không hoặc cách active project 2019 pro .

thank bro

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
thank Naroto , nhưng 2 keys 2019 Pro không kích hoạt được. bạn có key khác không hoặc cách active project 2019 pro .

thank bro

Xem phần đính kèm 14205
Vậy thì bạn phải luyện thêm bí kíp này nữa mới thành công