Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 98 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Cho em xin 1 key Office 2019 Retail với ạ. Key trên kia đã bị block rồi
Chịu khó lót dép ngồi mài mông mà hóng , key loại này chỉ có thể có bất chợt và được công khai vì chuyển từ các nơi về đến đây do vậy nó chỉ sống vài phút đến vài mươi phút là chết

Xin key kiều này hiện nay xem như là ko thể toại nguyện

thaohhk29

Rìu Bạc
Cho em xin 1 key Office 2019 Retail với ạ. Key trên kia đã bị block rồi
Gái đẹp thì tranh thủ ăn liền đi bạn. Chờ hay để dành thì móm thôi. Retail xuát hiện có khi 15 sau là bạn đổ vỏ rồi. Đừng than, có trách là sao mình chậm chan thôi.

thaohhk29

Rìu Bạc
Đợt này Entepries share mạnh tay cho anh em nào dùng.

Description: Win 10 RTM Enterprise OEM:NONSLP_X2FCC

Description: Win 10 RTM Enterprise OEM:NONSLP_DGPJP

Description: Win 10 RTM Enterprise OEM:NONSLP_7CFCC

Office16_ProPlusVL_MAK: PGYVM

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Những Key Enter này đã được post trên diễn đàn từ năm ngoái đến nay vẫn sống tốt nhỉ !
Những key Enterprise đó chỉ dùng cho bản win 10 enter version 1809 trở xuông nên chắc vì vậy mà nó còn sống tới giờ.

ovinguyen

Life is inherently sweet but also bitter.
Xin key office 2016 home and business
Description: Office16_HomeBusinessR_Retail3
Sub type: X19-98992
Error code: 0xC004C017
Time: 3/12/2020 8:54:27 PM (GMT+7)
Note: topic này chỉ share key, không hỗ trợ kích hoạt nhé, vui lòng qua topic khác.

Description: Office16_HomeBusinessR_Retail3
Sub type: X19-98992
Error code: 0xC004C017
Time: 3/12/2020 8:54:27 PM (GMT+7)
Note: topic này chỉ share key, không hỗ trợ kích hoạt nhé, vui lòng qua topic khác.
No quote
thanks ad, ad cho mình link hỗ trợ kích hoạt nhé

Sửa lần cuối:

ovinguyen

Life is inherently sweet but also bitter.
thanks ad, ad cho mình link hỗ trợ kích hoạt nhé
topic này, bạn đọc rõ nội quy, quy định tại trang đầu xem và làm đúng theo nội quy.
và topic này.

thanhhai85

Gà con
có bạn nào còn key windows 7 ultimate với key office 2016 pro vl by phone hay online không cho mình xin với kiếm hoài mà không ra thanks nhiều