Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 100 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

rokape

Búa Gỗ Đôi
Bạn nào có key Microsoft Project 2019 Professional Retail có thể cho mình xin được không ạ?
Cảm ơn các bạn rất nhiều. ;)

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Bạn nào có key Microsoft Project 2019 Professional Retail có thể cho mình xin được không ạ?
Cảm ơn các bạn rất nhiều. ;)
Bạn đã được chia sẻ key ở Topic bên kia mà không vào nhận.

statistics

Moderator
Thành viên BQT
Nội quy mới về việc share key:
Cập nhật nội quy ngày 20/03/2020 về việc Nội quy về chia sẻ các loại key:
+ Đối với key dạng text sẽ không cần show 5 kí tự đầu và 5 kí tự cuối.
+ Đối với key dạng hình ảnh BẮT BUỘC phải show 5 kí tự đầu và 5 kí tự cuối.

KevinB

Búa Đá Đôi
Key của bạn đây.
No quote

Bạn cho mình xin 1 key Windows 10 2019 LTSC. Mình đang cài lại máy để chạy eGPU. Bản Windows 10 cập nhật nhiều quá gây lỗi không chạy được. Cảm ơn các bạn rất nhiều.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Bạn cho mình xin 1 key Windows 10 2019 LTSC. Mình đang cài lại máy để chạy eGPU. Bản Windows 10 cập nhật nhiều quá gây lỗi không chạy được. Cảm ơn các bạn rất nhiều.
Key của bạn:
View hidden content is available for registered users!

hvt489

Búa Gỗ
Ai có key bản win 10 LTSB 2016 hoặc LTSC 2019 enterpise không cho mình xin với
Cài giấy phép kỹ thuật số bản ltsb2016 xong cài lại win nhập tài khoản lại không được digital nhỉ

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Ai có key bản win 10 LTSB 2016 hoặc LTSC 2019 enterpise không cho mình xin với
Cài giấy phép kỹ thuật số bản ltsb2016 xong cài lại win nhập tài khoản lại không được digital nhỉ
Bạn thử nhập lại key gen phiên bản đó chưa?