Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 89 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

lamchelseafan

Búa Gỗ
Các bạn cho hỏi, mình cài windows 10 pro retail 1909, bình thường vẫn dùng key mak còn lượt online được, nhưng hôm qua mình thử cả 3 key còn lượt online nhưng đều báo là key đã được dùng trên thiết bị khác, vậy lỗi này là sao vậy, cảm ơn nhiều

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Các bạn cho hỏi, mình cài windows 10 pro retail 1909, bình thường vẫn dùng key mak còn lượt online được, nhưng hôm qua mình thử cả 3 key còn lượt online nhưng đều báo là key đã được dùng trên thiết bị khác, vậy lỗi này là sao vậy, cảm ơn nhiều
Bạn dùng key online thì sẽ không báo lỗi đó, nếu báo lỗi C008, nghĩa là ko còn online nữa, lúc này bạn cần chọn kích hoạt bằng điện thoại.

ovinguyen

Life is inherently sweet but also bitter.
Sao bên Nga họ public mà bên VN lại ém nhỉ!
Cũng như Nga, bạn @toantam2006 trước đây cứ có là public (trong thẻ hide).
Tại key giờ khan hiếm, lỡ bị lộ nên mới share ra thôi bác, chứ càng ít người biết càng tốt, 1 key lộ là kéo theo 1 lô bị lộ nên lô key dễ bị khóa và chết nhanh lắm bác.

maiphuong

Rìu Bạc Đôi
Lô 73 key này bị mấy bạn nga ngố pub bên topic bên kia rồi bạn, không hiểu sao lô này bị rò rỉ kiểu nào, đã ém rồi mà cũng bị lộ
Riêng tôi chỉ cần vài key thì vấn đề cafe đã là "Không phải nghí"rồi.Tôi thỉnh thoảng có share ít key cũng chỉ vì trước có nhờ vả các pro bên .com nay coi như là đền đáp lại
Tôi chưa bao giờ và cũng không bao giờ lấy key của 4rum đi share linh tinh.Các danh hiệu vàng bạc với tôi không đổi đc trà đá
P/S:Mod nào đã xóa cmt share key của tôi rồi với ly do là key đã đc share(???????????).Xin cho biết là các key nào đã đc share ở đâu nhỉ?Đã là mod thì điều tối thiểu phải biết key retail nhất là key Off 2016,2019... chỉ sau 1h là die.Huống hồ đây hơn 7 chục key khi post tôi đã check đều có thể get web được.
Bye bye chúc diễn đàn hoạt động vui vẻ.Tôi chỉ cần đc làm"Đầy tớ thằng khôn"thôi

Sửa lần cuối:

naroto

Thành viên BQT
Riêng tôi chỉ cần vài key thì vấn đề cafe đã là "Không phải nghí"rồi.Tôi thỉnh thoảng có share ít key cũng chỉ vì trước có nhờ vả các pro bên .com nay coi như là đền đáp lại
Tôi chưa bao giờ và cũng không bao giờ lấy key của 4rum đi share linh tinh.Các danh hiệu vàng bạc với tôi không đổi đc trà đá
P/S:Mod nào đã xóa cmt share key của tôi rồi với ly do là key đã đc share(???????????).Xin cho biết là các key nào đã đc share ở đâu nhỉ?Đã là mod thì điều tối thiểu phải biết key retail nhất là key Off 2016,2019... chỉ sau 1h là die.Huống hồ đây hơn 7 chục key khi post tôi đã check đều có thể get web được.
Bye bye chúc diễn đàn hoạt động vui vẻ.Tôi chỉ cần đc làm"Đầy tớ thằng khôn"thôi
Lời nói chẳng mất tiền mua, lựa lời mà nói cho lòi trà ra...
Trà đá cũng mất tiền mua, lựa tiền mà trả cho vừa lòng nhau!

lamchelseafan

Búa Gỗ
Bạn dùng key online thì sẽ không báo lỗi đó, nếu báo lỗi C008, nghĩa là ko còn online nữa, lúc này bạn cần chọn kích hoạt bằng điện thoại.
Mình thắc mắc là nó báo vẫn còn lượt online ( đã check trên web và phần mềm ), nhưng khi active nó báo đã có máy sử dụng rồi. Nếu hết lượt thì trước đây nó sẽ báo bằng câu khác. Có khi nào bản win 10 retail nó không cho active bằng key mak nữa không

naroto

Thành viên BQT
Mình thắc mắc là nó báo vẫn còn lượt online ( đã check trên web và phần mềm ), nhưng khi active nó báo đã có máy sử dụng rồi. Nếu hết lượt thì trước đây nó sẽ báo bằng câu khác. Có khi nào bản win 10 retail nó không cho active bằng key mak nữa không
Thay vì bạn miêu tả chung chung, và không rõ ràng, thì tại sao không chụp 1 tấm ảnh + mã lỗi gửi lên đây cho mọi người xem. Mình đoán là bạn đang dùng key fake, nhưng lại đang hiểu sai về thông báo của hệ thống rồi. Vì key fake check vẫn là online(check web khoatoantin thì nó sẽ vẫn là online), nhưng dùng thực tế sẽ hiện nguyên hình, còn trên phần mềm thì mình không biết bạn check bằng phần mềm gì, nhưng nếu dùng MSAct ++ cũng sẽ hiện rõ mã lỗi và key fake hay key thật. Tóm lại, chỉ cần dùng MSAct ++ để add key kích hoạt, key retail hay vl cũng được, miễn đúng edition là kích hoạt được thôi bạn.

maiphuong

Rìu Bạc Đôi
Lời nói chẳng mất tiền mua, lựa lời mà nói cho lòi trà ra...
Trà đá cũng mất tiền mua, lựa tiền mà trả cho vừa lòng nhau!
Bạn hiểu nhầm ý tôi
Với gần 2 chục năm làm nghề tôi không tự nhận là giỏi song trình độ cũng đủ dùng.Tôi ps thêm vào cmt chỉ mod nào đó xóa bài với lý do lãng xẹt
Nhân đây cũng nói với ai đó đừng "tỏ ra nguy hiểm" mà "xông pha hiến máu" nhé

lamchelseafan

Búa Gỗ
Thay vì bạn miêu tả chung chung, và không rõ ràng, thì tại sao không chụp 1 tấm ảnh + mã lỗi gửi lên đây cho mọi người xem. Mình đoán là bạn đang dùng key fake, nhưng lại đang hiểu sai về thông báo của hệ thống rồi. Vì key fake check vẫn là online(check web khoatoantin thì nó sẽ vẫn là online), nhưng dùng thực tế sẽ hiện nguyên hình, còn trên phần mềm thì mình không biết bạn check bằng phần mềm gì, nhưng nếu dùng MSAct ++ cũng sẽ hiện rõ mã lỗi và key fake hay key thật. Tóm lại, chỉ cần dùng MSAct ++ để add key kích hoạt, key retail hay vl cũng được, miễn đúng edition là kích hoạt được thôi bạn.
Ok để lần sau cài máy khác mình sẽ chụp lại, hôm bữa active không được nên mình dùng tool luôn rồi. Còn key mình đảm bảo không phải key fake vì lấy trong diễn đàn này mà. Ngoài ra trên diễn đàn vn-zoom có bạn nào share trang web share-key , mình thấy trên đó còn online hơn 100 lượt nên mới thử

naroto

Thành viên BQT
Ok để lần sau cài máy khác mình sẽ chụp lại, hôm bữa active không được nên mình dùng tool luôn rồi. Còn key mình đảm bảo không phải key fake vì lấy trong diễn đàn này mà. Ngoài ra trên diễn đàn vn-zoom có bạn nào share trang web share-key , mình thấy trên đó còn online hơn 100 lượt nên mới thử
Quả nhiên là mình dự đoán ko sai mà. trang web share-key , mình thấy trên đó còn online hơn 100 lượt
Ở đây đúng không? Trong ảnh, đều là key fake, duy nhất 1 key là thật, mình đã che lại. {rofl}

lamchelseafan

Búa Gỗ
Quả nhiên là mình dự đoán ko sai mà. trang web share-key , mình thấy trên đó còn online hơn 100 lượt
Ở đây đúng không? Trong ảnh, đều là key fake, duy nhất 1 key là thật, mình đã che lại.
Đúng rồi, vậy là nhầm key dỏm. Ủa làm sao mấy key dỏm này lại hiện số lần active như key thật vậy bạn

Nhanchu

Rìu Chiến Bạc Chấm
Chân thành cám ơn Mod đã xóa cmt của tôi.
Rất cám ơn bạn @turki đã "tìm kiếm" giúp.
Mặc dù tôi đã post rất rõ là "check lại . . . "

E rằng với luật mới này thì trang web bổ ích của bạn Phùng Huy vi phạm luật của diễn đàn mất rồi, ko biết liệu có bị xóa ko!

tuantekken

Gà con
Ở đây đúng không? Trong ảnh, đều là key fake, duy nhất 1 key là thật, mình đã che lại.
Bạn có thể cho mình biết là key cho LTSC post ở thread nào ko? Mình tìm nhiều thread mà thấy đa phần là key cho Pro. Có vài cái LTSC thì đã die tử lâu rồi. Thanks