Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 87 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

putin2019

Junior Moderator
Thành viên BQT
Bạn còn key OFFICE 2019 pro plus VL online nào không cho mình xin 1 key nhé khỏi phải CID.
Thank!
Key bạn đang cần
Office2019_RTM19_ProPlus2019VL_MAK_AE online key
Văn bản ẩn cho người dùng: gaumeo2005

Sửa lần cuối:

putin2019

Junior Moderator
Thành viên BQT
hic. e có việc nên ra ra ngoài chút ạ. bác cho e xin lại với ạ. đội ơn bác
Đây nè bạn
Office16_ProPlusVL_MAK online key
Key: 3QPHX-RNKQT-FHHDX-62B2P-Q3W3Y
Description: Office16_ProPlusVL_MAK
Sub type: X20-00545
Remaining: 103
Time: 1/9/2020 1:07:37 PM (GMT+7)

putin2019

Junior Moderator
Thành viên BQT
của e báo như này là ko phải phiên bản à bác
Bạn tham khảo topic này và tự làm nhé

vanlong.it

Búa Gỗ
Bạn tham khảo topic này và tự làm nhé
e active đc rồi, cảm ơn bác.

ovinguyen

Life is inherently sweet but also bitter.
mình tưởng các bạn luôn muốn teamviewer ấy chứ
Bạn cũng thấy đấy nhiều lúc mem vào nhờ quăng nguyên cái IID xong lặn mất tăm hoặc xin key.... các bạn đó chủ yếu muốn được kích hoạt cho nhanh, cho xong việc, chứ có muốn học hỏi gì đâu (kiểu là nhờ vả đó), bọn mình vẫn thích để mem tự làm ca nào khó bọn mình mới giúp, hoặc một số trường hợp (key riêng, mem không có kinh nghiệm ....) chính vì vậy supporter ra đời để giúp đỡ cho các mem hay nói cách khác là người bị nhờ vả, là supporter bọn mình cần sự minh bạch giữa khi nhờ và kích hoạt chứ bọn mình không có lén la lén lút hỗ trợ qua tin nhắn... với lại bọn mình rất ghét những kẻ hám danh lợi, vì thế team supporter của bọn mình được chọn lựa kỹ chứ không phải cứ hễ biết kích hoạt là xin được vào team bọn mình, bọn mình chẳng thích khoe khoang là bọn tui giỏi... bọn tui chỉ kích hoạt hoạt qua TV thôi, tại vì núi này cao còn núi khác cao hơn, trong forum cao thủ đầy chẳng qua ẩn mình và bận không tham gia thôi, (Ví dụ: như ở hình trên: nhìn vào có thể biết đó là bản VL hay Retail, thậm chí một vài người chỉ cần nhìn IID mem post lên là biết được key VL hay Retail...)

Sửa lần cuối: