This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

levinh05

Búa Gỗ
Xin chào bác @cuocsong6so ạ,

Bác có thể cho em xin 1 key của windows storage server 2012 standard được không ạ? Key nào cũng được ạ, em lấy được cái key nhưng đang bị blocked nên không thể active được kể cả by phone ạ. Vì phiên bản này hơi hiếm mà em gà mờ quá lục tung lên không thấy đâu có, em xin cảm ơn bác nhiều ạ.

putin2019

Junior Moderator
Thành viên BQT
Có key 2016 bạn dùng không mình gửi key cho bạn.

JackSps

Búa Gỗ Đôi
cám ơn bạn, vẫn còn thiếu 4 like. bạn chỉnh lại xuống 15like dùm mình với nhé :v

anbinh

Rìu Chiến Chấm
Bạn thử key này xem:
Description: Storage Server 2012 RTM ServerStorageStandard Retail phone/ get web
Key:

dungltcd

Lạt Ma
Bạn vui quá nên quên che cái key lại rồi, bạn sửa lại hình đã up đi nhé, che lại cho key sống lâu và thành viên khác được hưởng lợi.
Không sao đâu bác mấy key Server 2012 này nhiều lăn lóc trên mạng mấy tháng mà có ai dùng đâu, bản này lại cực ít người dùng.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Không sao đâu bác mấy key Server 2012 này nhiều lăn lóc trên mạng mấy tháng mà có ai dùng đâu, bản này lại cực ít người dùng.

Bạn share key yêu cầu nhấn Like mới thấy key, bạn được hổ trợ lại cho thấy toàn bộ key, như vậy cũng thiếu sót đó cháu. Bác hiểu vì vui quá nên bạn ấy quên thôi cháu.