Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 75 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

KevinB

Búa Đá Đôi
Mình trước có đăng ký một key Windows Server 2012 datacenter bằng mail edu, rồi cài trên máy ảo, sau quên không hủy activation trước khi xóa máy ảo nên giờ mất key đó luôn. Bạn nào có key Windows Server 2012 bản Datacenter cho mình xin với. Cám ơn các bạn nhiều.

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Mình trước có đăng ký một key Windows Server 2012 datacenter bằng mail edu, rồi cài trên máy ảo, sau quên không hủy activation trước khi xóa máy ảo nên giờ mất key đó luôn. Bạn nào có key Windows Server 2012 bản Datacenter cho mình xin với. Cám ơn các bạn nhiều.
Bạn dùng key này

Sửa lần cuối:

dungltcd

Lạt Ma
Tôi có thể giúp bạn active O 2016 retail từ bản Volume mà bạn đã cài , nếu đồng ý thì tôi giúp trực tuyến , tôi chờ bạn 10 phút
Bác @@sec0 ah, nếu bạn ấy cài bản Office 2016 VLSC mà bác kích bằng cách chép và nạp SkU 16R rồi kích bằng key 16R sẽ cho kết quả không ổn về sau đâu bác. Nguyên nhân là do bản VLSC nó không có cơ chế tự chuyển đổi như bản C2R vì bản này nó update thông qua Windows Update chứ không phải tự nó update độc lập như bản Retail.
Bác cân nhắc!!

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Bác @@sec0 ah, nếu bạn ấy cài bản Office 2016 VLSC mà bác kích bằng cách chép và nạp SkU 16R rồi kích bằng key 16R sẽ cho kết quả không ổn về sau đâu bác. Nguyên nhân là do bản VLSC nó không có cơ chế tự chuyển đổi như bản C2R vì bản này nó update thông qua Windows Update chứ không phải tự nó update độc lập như bản Retail.
Bác cân nhắc!!
máy bạn ấy đính phải cái O 2013 KMS giờ ko chạy được , có lẽ phải cài mới lại thôi . Cảm ơn bạn đã cho thông tin bổ ích