Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 67 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

khongcanten

Gà con
Bác nào có key office bất cứ phiên bản nào pro plus 2010, 2013, 2016, 2019 cho e xin với, tìm mỏi mắt 2 ngày nay không được buồn quá.

chiaki649

Búa Gỗ
Xin 1 key Office Pro 2013 bản VL + 1 key active Win 10 Pro.
Ngồi get ID mà toàn không được chán quá mất các bác ơi

putin2019

Junior Moderator
Thành viên BQT
Xin 1 key Office Pro 2013 bản VL + 1 key active Win 10 Pro.
Ngồi get ID mà toàn không được chán quá mất các bác ơi
Key của bạn đây, key get web lấy CID nha bạn.
Văn bản ẩn cho người dùng: chiaki649
Vui lòng ko leak key hay share key lung tung nha bạn!

chiaki649

Búa Gỗ
Key mình gửi cho bạn ko phải là key kích hoạt online nha bạn, bạn chon active by phone-> lấy ID spep 2 get web để có CID để active nha bạn.
Hi,
Mình cũng chọn active by phone, dùng hotspot gọi vào số UK này: +448000188354. Mà bị Sorry. Unable to active ấy.

chipsteps

Rìu Vàng
nhờ các bác giúp đỡ em key win 10Pro Retail by phone với ạ! em xin cám ơn nhiều! ;)

hnhh2t

Búa Đá
Bác nào cho em xin một key office 2013 pro plus bản Retail với ạ. Em xin cảm ơn.

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Sửa lần cuối:

thahtrung06

Rìu Chiến Bạc
Tài khoản bị khóa
Mình cũng như bạn, đang tìm hoài " mà sao không thấy em " Hu, hu, hu..
Loại key này rất hiếm và die nhanh nên các bạn cần phải canh diễn đàn để lấy key nhé! Ngoài ra các bạn có thể convert từ bản Retail sang VL, rồi dùng key VL để active. Cách làm cũng đơn giản và trên diễn đàn đã có bài hướng dẫn nên mình sẽ không nói ở đây.