Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 53 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
bác ơi bác có thể chỉ m cách Convert Office 2019 Retail to VL đc ko ạ?
m có làm theo topic này báo thành công rồi mà vào vẫn là bản retail

Đây là link toàn bộ bài viết của tôi, bạn vào tham khảo xem thế nào nhé. Tôi đã test rất nhiều lần đều thành công cho việc Convert Office 2019 VL sang RT đó, còn RT sang VL thì có một bài viết khác hoặc là bạn có thể làm trực tiếp từ phần Ultilities của tools C2R.

https://vn-z.vn/threads/test-code-convert-office-2019-volume-sang-retail-thanh-cong.9233/

Lưu ý: trong bài viết trên có thêm 2 codes của hai bạn @haibmh@maiphuong, nếu bạn dùng 2 code đó thì điền bất cứ key nào vào cũng trở thành bản đó.

Sửa lần cuối:

NGHEO

Rìu Chiến Bạc Chấm
bác ơi bác có thể chỉ m cách Convert Office 2019 Retail to VL đc ko ạ?
m có làm theo topic này báo thành công rồi mà vào vẫn là bản retail
Bạn làm sao để biết nó vẫn là bản retail ?
Lệnh đó sẽ giúp bạn khi cài Office Retail nhưng lại dùng được Key Office VL để kích hoạt bạn nhé.
Căn bản là bây giờ bạn đã nạp được key VL chưa ?
Báo thành công vậy là được rồi còn kêu gì chứ bạn.

minh5798

Búa Gỗ
Bạn làm sao để biết nó vẫn là bản retail ?
Lệnh đó sẽ giúp bạn khi cài Office Retail nhưng lại dùng được Key Office VL để kích hoạt bạn nhé.
Căn bản là bây giờ bạn đã nạp được key VL chưa ?
Báo thành công vậy là được rồi còn kêu gì chứ bạn.
m làm báo thành công nhưng vẫn ko nạp đc key VL bác ơi :(

Nhanchu

Rìu Chiến Bạc Chấm
Key Office 2016 pro plus VL MAK cho bạn nào cần , nhân tiện bạn nào có key Office 2019 pro retail thì share mình với nhé !
Key: 9WTDN-JHQ43-WCVH4-PW4VQ-M7V7M
Description: Office16_ProPlusVL_MAK
Sub type: X20-00549
Remaining: 5000
Time: 9/24/2019 12:51:28 PM (GMT+7)
Đừng giỡn bạn nhé. :D:D:D