Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 487 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

naev3995

Búa Gỗ
Làm theo cách này là thấy key!

Không hiểu bạn được mình hướng dẫn bằng cách này đã dùng key kiểu gì mà không kích hoạt được, trong khi giờ này key vẫn live ầm ầm. Kích hoạt đã mấy trăm máy tính khắp nơi trên thế giới.
Mình gõ vào ô tìm kiếm H22KG thì ra key nhưng mà khi kích hoạt thì báo lỗi key is invalid rồi bạn ạ. hay bạn teamviewer giúp mình active win nhé

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Mình gõ vào ô tìm kiếm thì ra key 6N4Q2 nhưng mà khi kích hoạt thì báo lỗi key is invalid rồi bạn ạ. hay bạn teamviewer giúp mình active win nhé
Tuy báo lỗi nhưng bạn có thấy là hệ thống đính kèm mã lỗi C008 hay không? Mã lỗi này cũng đi kèm key khi được chia sẻ lên. Tức là key vẫn còn sống đó. Tiếp theo là lấy IID, mang lên get CID, sau khi có CID thì nạp lại key lần nữa để kích hoạt luôn digital license.

naev3995

Búa Gỗ
Tuy báo lỗi nhưng bạn có thấy là hệ thống đính kèm mã lỗi C008 hay không? Mã lỗi này cũng đi kèm key khi được chia sẻ lên. Tức là key vẫn còn sống đó. Tiếp theo là lấy IID, mang lên get CID, sau khi có CID thì nạp lại key lần nữa để kích hoạt luôn digital license.
hệ thống hiển thị lỗi C004 bạn ạ :(

Attachments

18.1 KB · Lượt xem: 28

rregi5ter

Rìu Chiến Vàng Chấm
Tài khoản bị khóa
Win 10 RTM CoreSingleLanguage OEM_DM Phone

Win 8.1 RTM Professional Retail Online (Phone)

Windows Embedded Industry 8.1 RTM EmbeddedIndustry Retail Online

Sửa lần cuối:

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Cám ơn bạn, làm như bạn nhưng ra list các post, thử by phone vẫn báo sorry ... ko active được. Bạn có key còn active cho xin vào inbox. Many thanks.

Tôi mới check lại key mà @naroto nói đây bạn, không biết bạn đã activate với cách nào mà không được?

View hidden content is available for registered users!

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Tôi mới check lại key mà @naroto nói đây bạn, không biết bạn đã activate với cách nào mà không được?

*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Hi key này nó bất tử hay sao đó bác, ba hồi về 008 ba hồi lại online :)

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Hi key này nó bất tử hay sao đó bác, ba hồi về 008 ba hồi lại online :)
Key đang được kích hoạt bởi một máy tính khác, đồng thời chúng ta check cùng lúc nên KTT báo online key, bất kì key Retail nào cũng vậy, sau một thời gian thì key trở về trạng thái ban đầu.
Cũng thấy lạ, lâu lắm rồi mà thấy chưa có block o_O.
Không có gì lạ đâu bạn, do nó có nhiều lượt kích hoạt by phone từ lúc nó sinh ra. Có thể hiểu key Retail có nhiều lượt hay vài lượt một phần là do thời gian ra đời của key quyết định.
Cách đây một năm, mình có dùng 1 key 2019 Pro Plus lấy từ key Digital ra, sau 5 lần kích hoạt online, thì mình để ý còn thêm 20 lượt by phone nữa rồi mới blocked.

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Key đang được kích hoạt bởi một máy tính khác, đồng thời chúng ta check cùng lúc nên KTT báo online key, bất kì key Retail nào cũng vậy, sau một thời gian thì key trở về trạng thái ban đầu.

Không có gì lạ đâu bạn, do nó có nhiều lượt kích hoạt by phone từ lúc nó sinh ra. Có thể hiểu key Retail có nhiều lượt hay vài lượt một phần là do thời gian ra đời của key quyết định.
Cách đây một năm, mình có dùng 1 key 2019 Pro Plus lấy từ key Digital ra, sau 5 lần kích hoạt online, thì mình để ý còn thêm 20 lượt by phone nữa rồi mới blocked.
Vâng bạn mình thấy nó lạ vì nó sống rất lâu rồi mà ko die, chứ BT thì key RT sau khoảng 2-5 lần kích online xong là nó về 008, về 008 thì kích được thêm tầm từ 15-20 lần nữa key mới die, nhưng cái key này nó đã được rất nhiều người dùng rồi vậy mà nó vẫn sống lậu thiệt chứ hihi :p

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
CMT này để dành cho các bạn nào xin key win10
Trùng dịp thấy key thì dùng ko thấy thì hãy dùng file CMD để lấy BQ KTS . Nó cũng là 1 cách hợp thức hóa chính chủ của MS , nó là 1 FAST active chính chủ ko cần phải tìm key cho tất cả edition của win10