Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 486 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Mình đang hóng key win 10 pro active online. chứ các trang trước đều die hết rồi. Hoặc bạn nào có thời gian có thể active qua teamviewer giúp mình được thì tốt quá :rolleyes:
Làm theo cách này là thấy key!
Gõ vô khung tìm kiếm 5 chữ cái sau: Hắc-Hai-Hai+Ka+Gờ, option search là this thread.
Cám ơn bạn, làm như bạn nhưng ra list các post, thử by phone vẫn báo sorry ... ko active được. Bạn có key còn active cho xin vào inbox. Many thanks.
Không hiểu bạn được mình hướng dẫn bằng cách này đã dùng key kiểu gì mà không kích hoạt được, trong khi giờ này key vẫn live ầm ầm. Kích hoạt đã mấy trăm máy tính khắp nơi trên thế giới.

Vu Hao

Rìu Vàng
Mình đang hóng key win 10 pro active online. chứ các trang trước đều die hết rồi. Hoặc bạn nào có thời gian có thể active qua teamviewer giúp mình được thì tốt quá :rolleyes:
Để tránh nhiễu sóng, bạn cứ bám lấy chỉ dẫn của bác @naroto là được. Lúc này đừng quan tâm ai nói hết và cũng đừng cứng nhắc trong chính kiến của bạn. Cứ làm theo bác ấy đảm bảo thành công mỹ mãn đó.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Key này đã Block rồi bạn ơi.
Ko bàn về tính năng đủ dùng , mà hãy bàn về loại key nào dễ kiếm :) . Ko dùng thì thừa ra chút có sao đâu .
Bạn cài proplus key sẽ dễ tìm hơn :D

NGHEO

Rìu Chiến Bạc Chấm
Ko bàn về tính năng đủ dùng , mà hãy bàn về loại key nào dễ kiếm :) . Ko dùng thì thừa ra chút có sao đâu .
Bạn cài proplus key sẽ dễ tìm hơn :D
Em không có bộ cài các bản khác.
Chỉ có bộ cài bản này đã download từ key cũ nhưng bây giờ nó đã Block mất rồi.
Cài máy cũ cấu hình quá thấp cho con học Online thành ra cần nó.

Vu Hao

Rìu Vàng
Mình cũng tìm mà ko thấy, nhỡ rồi bạn chỉ giúp luôn mình với
Office 2019 Pro Plus VL.
cảm ơn ban!
Nếu bạn thích bản VL, vậy bạn có thể trở lại đây lấy key này của bác @haibmh để dùng cho đỡ nghiện. Mà nói trước nhé! nó chỉ kích được có mỗi thằng Word thôi: Office19_RTM19_Word2019VL_MAK_AE. Còn trọn bộ Proplus VL thì cách duy nhất là chờ và chờ thôi.

naroto

Thành viên BQT
Thế thì em xin phép chen 1 chân vào tám chút!
Key kia từng download được iso về, vậy lúc đó có kích hoạt luôn bằng key đó không anh?

Anh trở lại 2 post này key vẫn còn kích hoạt by phone ok mà!

nguahoangsad

Búa Đá
Nếu bạn thích bản VL, vậy bạn có thể trở lại đây lấy key này của bác @haibmh để dùng cho đỡ nghiện. Mà nói trước nhé! nó chỉ kích được có mỗi thằng Word thôi: Office19_RTM19_Word2019VL_MAK_AE. Còn trọn bộ Proplus VL thì cách duy nhất là chờ và chờ thôi.
cảm ơn bạn nhiệt tình mình vừa gỡ bản VL và cài lại Retail. cảm ơn bạn.

NGHEO

Rìu Chiến Bạc Chấm
Thế thì em xin phép chen 1 chân vào tám chút!
Key kia từng download được iso về, vậy lúc đó có kích hoạt luôn bằng key đó không anh?

Anh trở lại 2 post này key vẫn còn kích hoạt by phone ok mà!
Xem phần đính kèm 20678Xem phần đính kèm 20679
Mình đã Active được rồi.
Khi đó download về đã từng cài xong là Active thử được luôn cho một máy khác.
Sau đó bỏ rất lâu bây giờ mới cài lại cho máy cũ cấu hình thấp này thì Key đã Block rồi (Mặc dù điền key vào đúng bộ cài đã download về đó nhé).

naroto

Thành viên BQT
Mình đã Active được rồi.
Khi đó download về đã từng cài xong là Active thử được luôn cho một máy khác.
Sau đó bỏ rất lâu bây giờ mới cài lại cho máy cũ cấu hình thấp này thì Key đã Block rồi (Mặc dù điền key vào đúng bộ cài đã download về đó nhé).
Vâng. Em hiểu vấn đề rồi ạ.

tiendatnlb

Junior Moderator
Thành viên BQT
Bạn có thể sử dụng Office Tool Plus để cài online bộ Office theo nhu cầu sử dụng theo hướng dẫn ở ĐÂY .