Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 372 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Cái win 8 hả bác? , key fake này chỉ có cài rồi add vào mới biết được bác ạ, chiều e check trên web nó ra vậy , để e xóa
Kinh nghiệm: sau này gặp key khủng như thế này thì hãy quăng nó lên google là biết kết quả thiệt giả à :)

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Kinh nghiệm: sau này gặp key khủng như thế này thì hãy quăng nó lên google là biết kết quả thiệt giả à
Vâng Mod, chiều mình check thử trên web thấy nó ra vậy, rồi vừa rồi check thử bằng pickey nó cũng ra vậy luôn, mình xóa rồi Mod :p

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Các bác cho em xin 1 key active by phone của Office16 Retail với ạ..
Key retail thì bạn phải canh thôi vì mau hết lượt lắm nếu các bác có public, bạn co thể quay lại post này lấy key Mak, rồi qua đây làm theo hướng dẫn để kích hoạt online. Nếu không tự làm được thì có thể qua đây, hoặc đây post nhờ trợ giúp qua TeamViewer

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Windows Embedded Industry 8.1 RTM EmbeddedIndustry Retail Get Web

Office16_AccessR_Retail Get Web

Office16_VisioProR_Retail Get Web

Office16_ProjectProR_Retail Get Web

Windows 7 Home Basic OEM:COA Get Web

spsoan

Gà con
Ai có key win 10 lstc ko ạ cho mình xin với

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Win 10 RTM Professional Retail Online (Phone)

các pro có key office 2010 ko cho e với, thanks nhiều ạ.
Office 2010 có bản Pro Plus retail và VL + Có bản Standard Retail và VL......Xin như vậy ai biết mà giúp bạn chứ!

Sửa lần cuối:
Win 10 RTM Professional Retail Online (Phone)
No quote

Office 2010 có bản Pro Plus retail và VL + Có bản Standard Retail và VL.Xin như vậy ai biết mà giúp bạn chứ!
em cài con sony vaio xong trong đó nó có sẵn office và win8.1, win thì cò bản quyền còn office lại ko có, mở lên nó bắt nhập key, em ko biết xem thông tin của nó, bác có cách nào chỉ em xem với, trang của nó đây ạ: https://www.sony.jp/vaio/pre_include/html/VT12/software_pop2.html ,con của e là SVT13129CJS

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
em cài con sony vaio xong trong đó nó có sẵn office và win8.1, win thì cò bản quyền còn office lại ko có, mở lên nó bắt nhập key, em ko biết xem thông tin của nó, bác có cách nào chỉ em xem với, trang của nó đây ạ: https://www.sony.jp/vaio/pre_include/html/VT12/software_pop2.html ,con của e là SVT13129CJS
Ok!Với phiên bản Office 2010 trên máy bạn có thể kích hoạt bằng key bản Professional hoặc bản Home&Business.
Bạn nạp key bản Home&Business 2010 Retail này vào nhé.
Bạn down PM MSAct Plus 1.0.6 về,bật lên,tích vào Ô Office 2010 rồi copy cái key bỏ vào,nhấn Install key.Nếu Online luôn thì tốt,nếu ko online sẽ có thông báo kích hoạt Phone,khi ấy bạn post IID sang topic kích hoạt để đc hỗ trợ get CID nhé!
Office Home&Business 2010 Retail2

Sửa lần cuối:
Ok!Với phiên bản Office 2010 trên máy bạn có thể kích hoạt bằng key bản Professional hoặc bản Home&Business.
Bạn nạp key bản Home&Business 2010 Retail này vào nhé
Office Home&Business 2010 Retail2
No quote
cảm ơn bác haibmh nhiều ạ,

Attachments

98.7 KB · Lượt xem: 26
    70.5 KB · Lượt xem: 26

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Windows Server 2019 RTM ServerDatacenter Retail Online

Win 10 RTM EducationN Retail Online