Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 343 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

hut2012

Gà con
Dạ vâng bác, nãy e cũng quên chưa coi lịch sử của bạn ấy nữa, e vừa coi thấy bạn ấy toàn hỏi về key Win7 64bit Ultimate từ 26/8 không bac ạ
Mình thử đều không được đó bạn, nên mình hỏi xin lại.
"Mình cần key Win7 64bit Ultimate SP1 "

Không hiểu các bạn nghĩ gì mà nghiêm trọng vấn đề mà nói mất lịch sự trong câu của mình, có chăng là do chút sơ ý mình thiếu "nhé" hay "cảm ơn"cuối câu ?

Anyway, từ sau mình sẽ rút kinh nghiệm vì nhận ra suy nghĩ và văn hóa chia sẻ của 1 số bạn :)).

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT

Không hiểu các bạn nghĩ gì mà nghiêm trọng vấn đề mà nói mất lịch sự trong câu của mình, có chăng là do chút sơ ý mình thiếu "nhé" hay "cảm ơn"cuối câu ?

Anyway, từ sau mình sẽ rút kinh nghiệm vì nhận ra suy nghĩ và văn hóa chia sẻ của 1 số bạn ).
Ở topic này các anh/ bác đã chỉ đến tận key thì key đó phải còn dùng được, còn bạn nói không dùng được là có thể bạn dùng không đúng cách, bạn có thể cho mọi người thấy thấy hình ảnh không dùng được của key để mọi người còn biết cách giúp đỡ.
Update: Vấn đề đã được giải quyết mình xin xóa những cmt để không làm loãng topic!

Sửa lần cuối:

Raindrop

Gà con
Win 10 RTM Professional Retail Online(Phone),hết Online Get CID qua WEB! Có CID thì nhập lại key để lấy bản quyền Kĩ thuật số cho máy,sau cài lại bản 10 Pro này không lo tìm key nữa!
NHN-FB

No quote
Win 8.1 RTM Professional Retail Online(Phone),hết Online Get CID qua WEB!
No quote
Win 10 RTM Education Retail Online , hết Online Get CID qua WEB!
No quote
Win 10 RTM EducationN Retail Online , hết Online Get CID qua WEB!
No quote
Office19_RTM19_VisioPro2019R_Retail Online, hết online get CID qua WEB!
No quote
Office19_RTM19_ProjectPro2019R_Retail Online, hết online get CID qua WEB!
No quote
Office16_VisioProR_Retail Online, hết online get CID qua WEB!
No quote
Office16_ProjectProR_Retail Online, hết online get CID qua WEB!
No quote
Windows Server Essentials 2019 RTM ServerSolution Retail Online(Phone),hết Online Get CID qua WEB!
No quote
Windows Server 2019 RTM ServerDatacenter Retail Online(Phone),hết Online Get CID qua WEB!
No quote
Windows Server 2019 RTM ServerStandard Retail Online(Phone),hết Online Get CID qua WEB!
No quote
Windows Server 2016 RTM ServerStandard Retail Online(Phone),hết Online Get CID qua WEB!
No quote
Windows Server Essentials 2016 RTM ServerSolution Retail Online(Phone),hết Online Get CID qua WEB!
No quote
Cảm ơn bạn nhé. Ngày 20/9, tôi đã kích hoạt được Win 10 RTM Professional Retail Online. Quá tuyệt vời!!!

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Office16_ProPlusMSDNR_Retail Phone!Get CID qua WEB!

Nhanchu

Rìu Chiến Bạc Chấm

Anyway, từ sau mình sẽ rút kinh nghiệm vì nhận ra suy nghĩ và văn hóa chia sẻ của 1 số bạn ).
Theo tôi thấy thì có lẽ bạn đã dùng tool để kích hoạt nên bây giờ nó ko nhận key nữa.
- Bạn thử cái này xem, khả năng thất bại khá cao.
- Nếu ko được thì nên cài mới lại rồi kích hoạt theo HD ở topic này (cần đọc kỹ với win 7).

fxsantu

Rìu Chiến Chấm
Tài khoản bị khóa
Thật không may mắn, hiện tại hết lượt rồi ạ
Các khóa bán lẻ có loại đăng ký [TH] res-v3308 có giá trị trong thời gian rất ngắn. Khả năng kích hoạt một lần trên 1 PC
Các khóa này hầu như miễn phí và không có giá trị gì cả.

Key: 73H8H-...
Description: Win 10 RTM Professional Volume:MAK
Sub type: [TH]X19-98805
Remaining: 851 - Online key!
Time: 9/20/2020 10:21:53 PM (GMT+7)

Sửa lần cuối:

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Win 10 RTM Professional Retail Online

Win 10 RTM Education Retail Online

Win 8.1 RTM Professional Retail Online

Office Professional Plus 2010 Retail Online