Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 342 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Mình cần key Win7 64bit Ultimate SP1
Key bạn cần ở đây, còn lượt get web đó, lần sau bạn có nhờ xin key bạn nói nói dễ nghe một chút, người cho hay chỉ họ cũng vui, trong này có những người ngang tuổi mình hay nhỏ hơn mình thì không nói, nhưng còn những người lớn họ đáng tuổi cha chú mình thì sao bạn? mất gì 1 câu nói đâu, bạn rút kinh nghiệm nha

Sửa lần cuối:

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Key bạn cần ở đây, còn lượt get web đó, lần sau bạn có nhờ xin key bạn nói nói dễ nghe một chút, người chỉ họ cũng vui, trong này có những người ngang tuổi mình hay nhỏ hơn mình thì không nói, nhưng còn những người lớn họ đáng tuổi cha chú mình thì sao bạn? mất gì 1 câu nói đâu, bạn rút kinh nghiệm nha
Theo mình đó là mất lịch sự.. {EMO_039}

Nhanchu

Rìu Chiến Bạc Chấm
Key bạn cần ở đây, còn lượt get web đó, lần sau bạn có nhờ xin key bạn nói nói dễ nghe một chút, người chỉ họ cũng vui, trong này có những người ngang tuổi mình hay nhỏ hơn mình thì không nói, nhưng còn những người lớn họ đáng tuổi cha chú mình thì sao bạn? mất gì 1 câu nói đâu, bạn rút kinh nghiệm nha
Bạn xem lịch sử của bạn ấy là biết cmt này của bạn ko có giá trị vì key cũng đã 008 giống như key . . . hiện vẫn là 008.

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Bạn xem lịch sử của bạn ấy là biết cmt này của bạn ko có giá trị vì key cũng đã 008 giống như key . . . hiện vẫn là 008.
Dạ vâng bác, nãy e cũng quên chưa coi lịch sử của bạn ấy nữa, e vừa coi thấy bạn ấy toàn hỏi về key Win7 64bit Ultimate từ 26/8 không bac ạ :p

MrTQT

Búa Gỗ Đôi
Key Volume Mak đang hồi xuân dào dạt đó bạn, bạn tranh thủ kẻo MS block hết thì tiếc lắm!
bạn có key ko nhắn cho mình với

Nhanchu

Rìu Chiến Bạc Chấm

fxsantu

Rìu Chiến Chấm
Tài khoản bị khóa
Win 7 SP1 Ultimate Retail Phone
Win 10 RTM Education Retail Online
Win 10 RTM Professional Retail Phone
Win 10 RTM Professional Volume:MAK Phone

Sửa lần cuối: