This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
em ko hiểu ý bác, đấy có cmt mà bác cũng code làm em decode chưa ra.
Các bạn cũng biết nghề của tôi rồi đó: ngày nay họ chỉ iu mỗi"mì ăn liền" thôi.Thích nhanh,thích dễ....ko vừa ý là tỏ này nọ cứ như mình phải có trách nhiệm với họ ấy.Hôm qua ở 4rums tôi chơi,họ share ra 50 keys các thể loại nhưng tôi leak có 2 cái về,code tẹo bằng Hán ấm-cái này thằng đàn ông nào chả chắn cạ,đổ xúc xắc,đá cá ngựa...mà ko biết chứ.Còn bảng chữ cái mà còn chả biết nữa thì dùng key bản quyền nó phí.Các mem họ ranh mãnh lắm,sang đây mà rất thạo luật 4rums mình,vì thế viết có dấu họ bỏ GG dịch là xong nên viết ko có dấu.
Gần đây keys share nhiều,đã xuất hiện các thành phần trục lợi: họ cài w10 kích bản quyền mà chém người ta 2,5 chai, office thì băm 1 chai nên từ hôm nay chắc keys mới ko ra nữa đâu.
Tôi chỉ toàn leak các loại public về chứ keys khó khắn có share ra đâu,đặc biệt các keys VL-share loại này nguy hiểm lắm,rất có thể làm Admin và đội ngũ kĩ thuật của cả 1 đơn vị mất việc-rồi còn vợ con người ta sẽ ra sao....nên quyết ko share.

Sửa lần cuối:

Meo Map

Rìu Vàng Đôi
Bác @haibmh ạ. Đội đó mà biết chừng mực thì thôi. Chứ máy đem bảo hành mà đội đấy đòi cài lại Windows Pro 250k đấy để test "sửa lỗi phần cứng" đấy! (một máy mới mua bị lỗi phần cứng) Tiếc gặp phải em Mi nói Win Pro a đã ko buồn ngó, nhà mi tìm cách kiếm tiền làm j?
Em ko muốn nêu tên công ty đó, chỉ nói là nv bảo hành của 1 công ty máy tính hàng đầu HN hiện nay.

P/S: Sau lần đó bạn ấy cũng biết thêm về vài phiên bản HĐH và cũng làm tốt phần việc còn lại của bạn ấy. Coi như dịch vụ bảo hành của cty đó cũng ổn.

Meo Map

Rìu Vàng Đôi