Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 306 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

Meo Map

Rìu Vàng Đôi
Key retail hiếm vô cùng, không cài trước rồi chờ key mà bậy giờ mới cài tới khi cài xong add key vô nó báo... :p :p
Biết đâu bạn ý có cách lấy bản quyền trước khi cài :D
Nói tóm lại, ông nào mà tìm key thì nên cài sẵn đặt đấy, không có key thì nhờ kích hoạt giùm được.
Chứ xin key mà không dùng luôn thì người khác dùng giúp hết lượt :D

baogia2010

Rìu Chiến Bạc
Đặc điểm của OfficeAct là lượm được key loại nào còn sống là tranh thủ kích hoạt được ngay loại đó (hổ trợ gần đầy đủ các loại Office 2013, 2016, 2019) > rồi sau đó thủng thẳng đi tìm bộ cài phù hợp với cái ki lượm được đó {big_smile}

OfficeAct cực kỳ thích các loại key Retail mau chết yểu {big_smile} > mà lại lấy được bản quyền sống dai.

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Key này thấy cũng lâu rồi mà vẫn sống nhỉ.
Dạ mình cũng không biết nữa, nãy lang thang thấy mình check thấy nó còn dùng được nên đem về luôn cho ai cần bác ạ :) :)

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Key ProPlus 2013R alive giờ thuộc dạng khó kiếm rồi, nhưng đa số nhu cầu đơn giản thì nên dùng Home&Business hoặc Home&Student vì nó là key Retail và key vẫn còn nhìu.

@thuanpm mã hóa kiểu gì mà key chạy tứ tung thế kia ? :p
Hi, mã hóa để bớt sự tham gia của các bạn ngoại quốc thôi, chứ người Việt mình thì thua! :)

Vu Hao

Rìu Vàng
Hi, mã hóa để bớt sự tham gia của các bạn ngoại quốc thôi, chứ người Việt mình thì thua! :)
Theo thiển ý của cháu thì mình mở topic này để hỗ trợ tất cả mọi người không trừ một ai miễn là họ đừng lợi dụng hay có ý đồ không tốt. Vậy nên cháu cũng hy vọng các bác sẽ quảng đại hơn với cả người ngoại. Vì đôi khi họ cũng là những gà mơ như cháu. Không biết suy nghĩ này có đúng không? Nếu sai mong các bác lượng thứ cho sự bồng bột.

Nhanchu

Rìu Chiến Bạc Chấm
Theo thiển ý của cháu thì mình mở topic này để hỗ trợ tất cả mọi người không trừ một ai miễn là họ đừng lợi dụng hay có ý đồ không tốt. Vậy nên cháu cũng hy vọng các bác sẽ quảng đại hơn với cả người ngoại. Vì đôi khi họ cũng là những gà mơ như cháu. Không biết suy nghĩ này có đúng không? Nếu sai mong các bác lượng thứ cho sự bồng bột.
Bạn nhầm rồi, chỉ là hạn chế "leak key" ra ngoài thôi. Chứ các bạn còn có phần ưu tiên hỗ trợ cho các bạn ngoại quốc mà. Thậm chí còn có những bạn còn giả tây để lợi dụng điều này nưa cơ.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Win 8.1 RTM Professional Retail Phone!

Win 10 RTM Education Retail Online!

Office19_RTM19_ProjectPro2019R_Retail Phone!

Office19_RTM19_VisioPro2019R_Retail Phone!

Sửa lần cuối: