Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 303 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Theo cách mã hóa trên thì key bạn up tôi nghĩ ko có ai hiểu cách giải mã , bởi nó ko theo 1 logic nào , nếu bạn ko send thì tôi cũng bó tay
Đối với người dùng bình thường thì hơi khó nhưng đối với các bạn share key nhìn vô chắc đoán được liền à bác @sec0

Mình vừa thử sức giải mã thì thấy rất đơn giản. Bạn nào biết chơi chắn cạ, kết hợp mở bảng Excel phút mốt có đáp án ???
Cái khoản cờ bạc thì e lại ko chơi. :(

Meo Map

Rìu Vàng Đôi
P/s key O2013 của thuanpm đã được public rồi nhé!Không phải tôi pub mà bạn đã và đang chọc giận một nhóm người,vì thế khi họ chạy Tools thì keys các loại blocked rất nhanh.
Theo em hiểu đấy là chạy cho mất lượt kích hoạt. Có phải lãng phí và phá nhau không chứ? :eek:

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Theo em hiểu đấy là chạy cho mất lượt kích hoạt. Có phải lãng phí và phá nhau không chứ? :eek:
Con người cái sân nó bật dậy rồi thì tàn sát cả thế giới được thì họ cũng sẽ làm chứ nói gì chỉ có cái việc phá key thì có là gì

duonglinh2

Rìu Bạc
Cháu cũng thua luôn bác ạ, vừa vào thấy cái mún choáng lun rùi ạ ???
bạn ấy có để từ x1-x10 đó cứ thế luận ra thôi bạn . chịu khó tí cho key nó sống lâu . cũng tạo 1 tâm lý làm việc cho mọi người , chứ nhấn like phát mà có key hiếm thì cũng dễ

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
bạn ấy có để từ x1-x10 đó cứ thế luận ra thôi bạn . chịu khó tí cho key nó sống lâu . cũng tạo 1 tâm lý làm việc cho mọi người , chứ nhấn like phát mà có key hiếm thì cũng dễ
À mình hiểu rồi kkk, nhưng căng não à tks bạn nhìu nì ??

Sửa lần cuối:

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Có bạn nào biết lấy giúp mình Step 3 với ạ
Win 10 Pro: xxxx-xxxx-xxxx-xxxx-G3BQB
7028353
4442011
7485034
6819680
6747263
0764635
9002574
6132030
4387762
Mình cảm ơn trước!
Bạn qua topic này đăng nhờ mọi người gét dùm bạn, topic này chỉ chia sẻ key thôi bạn, thêm nữa bạn sửa lại ID theo hàng ngang