Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 295 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

dungltcd

Lạt Ma
Bạn dán hết vào cmd(admin) là có BẢN QUYỀN SỐ

Mã:
cd/d C:\WINDOWS\System32
Sc config Sppsvc start= auto & Net.exe start Sppsvc
Sc config Osppsvc  start= auto & Net.exe start Osppsvc
sc config LicenseManager start= auto & net start LicenseManager
sc config wuauserv start= auto & net start wuauserv
Cscript slmgr.vbs -ato
exit
exit
bạn đó /ato ở trên rồi mà ko được digital đó bạn @Nhanchu , Edu bây giờ chắc cũng giống Pro Edu phải kích bằng key+Mail edu thì mới được.
tốt nhất là HWID cho nhanh.

dungltcd

Lạt Ma
Sửa lần cuối:
Từ hồi dịch tới giờ bị rảnh nên nhà bắt đầu steam phim nhạc từ cái server media nhiều nên thằng Win server 2012 bắt đầu cà giựt. Nay cài lại mới sẵn lên luôn Win Server 2019 Standard. Mình ko kinh doanh hay kiếm tiền gì cả, chỉ thuần túy giải trí gia đình. Vậy bạn nào có key này cho mình xin với còn ko có cách gì teamview giúp mình activate được ko?
Xin cảm ơn trước nhiều.

baogia2010

Rìu Chiến Bạc
Từ hồi dịch tới giờ bị rảnh nên nhà bắt đầu steam phim nhạc từ cái server media nhiều nên thằng Win server 2012 bắt đầu cà giựt. Nay cài lại mới sẵn lên luôn Win Server 2019 Standard. Mình ko kinh doanh hay kiếm tiền gì cả, chỉ thuần túy giải trí gia đình. Vậy bạn nào có key này cho mình xin với còn ko có cách gì teamview giúp mình activate được ko?
Xin cảm ơn trước nhiều.
Bạn dùng thử key này:

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Xin cảm ơn trước nhiều.
Bạn quay lại post này mình thấy còn nhưng không biết đúng loại bạn cần không