Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 275 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
[QUOTE = "@sec0, post: 381452, Member: 7778"]
Run: SLUI
Change key No quote active by phone

How to activate
[/QUOTE]

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
[QUOTE = "@sec0, post: 381452, Member: 7778"]
Run: SLUI
Change key No quote active by phone

How to activate
[/QUOTE] Run : CMD is admintrator , paste code
cscript slmgr.vbs /dti>C:\IID.txt
start C:\IID.txt
click enter

OR
untitled-1-jpg.16330

thank your for your help

Installation ID: 6420031 6734020 4695676 6855565 2776094 4035643 6606974 7927456 6553360

Sửa lần cuối:

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Win 10 RTM Professional Retail Online,hết Online Get CID qua WEB! Có CID thì nhập lại key để lấy bản quyền Kĩ thuật số cho máy,sau cài lại bản 10 Pro này không lo tìm key nữa!

Win 8.1 RTM Professional Retail Online,hết Online Get CID qua WEB!

Win 10 RTM Education Retail Online, hết online get CID qua WEB!

Office19_RTM19_VisioPro2019R_Retail Online, hết online get CID qua WEB!

Office19_RTM19_ProjectPro2019R_Retail Online, hết online get CID qua WEB!

Sửa lần cuối:

KevinB

Búa Đá
Windows 10 2004 làm lỗi chức năng Hotspot trên HP ZBook G3 nên mình đành cài bản Windows Enterprise 2016, tiện thể làm đủ bộ Office 2016 cho đồng bộ. Chia sẻ luôn cho các bạn hai key vẫn activate by phone được:
View hidden content is available for registered users!

Còn key Office 2016 retail pro thì mình chịu chưa tìm ra {embarrassed} . Bạn nào có cho mình xin với nhé :)

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
mình thử key bác haibmh share nhưng kích hoạt không được, nhưng không lấy được CID trên web khoatoantin
Bạn dùng key bác haibmh vừa share xong add key vào kích online, nếu hết lượt online rồi thì bạn dùng MSAct_Plus_v1.0.8_b3 add keybạn cần kich vàođể lấy IID, rồi 1 là bạn tự Get lấy CID hoặc bạn post đăng IIDđó lên vào topic trợ giúp lấy CID cho bạn chứ :D

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Bạn ấy cần key Office 2019 Retail, không phải key Project hay Visio 2019 đâu bạn.
Vâng bác, bạn ấy không nói rõ nên mình tưởng bạn ấy nói về mấy key bác @haibmh vừa chia sẻ xong, coi lại cái key trong hình của bạn ấy đăng mình lội ngược lên nữa kiếm thì mới biết bạn ấy nói mấy key Office 2019 Retail hjhj ?