Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 23 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

Dragon24887

Gà con
Mình vừa kích thoạt hồi tháng 3 giờ ko biết có phải do up lên bản 1903 ko mà office đòi active lại rồi, bác nào có key office 2016 Pro plus VL ko cho mình xin với :(

BINGOCAT

Rìu Chiến
Mình vừa kích thoạt hồi tháng 3 giờ ko biết có phải do up lên bản 1903 ko mà office đòi active lại rồi, bác nào có key office 2016 Pro plus VL ko cho mình xin với :(
Bản Office VL có khả năng bị mất kích hoạt khi nâng cấp Windows
Bạn làm như sau:
Vào ổ C, mở folder Windows.old => systems32 =>spp rồi copy thư mục store và paste đè vào vị trí sau:
C:\Windows \systems32 \spp
Khởi động lại máy tính và kiểm tra kết quả
(Theo cách của @thuwowngr)

Dragon24887

Gà con
Buồn là lúc nâng cấp xong nó hỏi có xóa cái folder Old này ko thì mình cho nó xóa luôn :((((

khongaibiet2004

Rìu Vàng
Báo key lỗi bạn ơi
Error installing key 0xc004f069
Key dùng bình thường mà bạn
Chắc bạn add sai. Vừa thử add lại key đây.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Vậy bạn có key retail không cho tôi xin với
key retail rất hiếm . Bạn lót dép mài mông nếu có bạn share thì chộp ngay , vì key có thể sống chỉ vài chục phút , cao lắm thì 1/2 giờ là hết lượt .
Nếu như key VL đó còn lượt chưa ai dùng thì bạn có thể conver từ retail sang VL , rồi nhờ các bác giúp gọi = skype

4565

Nếu code nó có số cuối như ảnh là 020 thì là key VL còn số cuối nó là 08 thì là key retail . còn lỗi 069 là key ko phù hợp , 050 là thừa khoảng trống khi add key , 060 là key die